DIG hành trình đến 500k không còn xa!

TT VN là thị trường đầu cơ, thiếu dòng tiền đầu cơ thì lên làm sao được. Chúng ta nên thực tế

mượn vụ HL bán, chơi cả thể

1 Likes

Khi nào tất cả chán nản, chửi bới loạn xạ rồi tắt app, pic vắng như chùa bà đanh, lâu lâu ngó qua rồi ngao ngán lắc đầu đi ra, kéo dài 1 thời gian như vậy thì đó mới là đáy. Coi như mua miếng đất để dành vài năm

Túm lại homlam còn xã nữa ko? Và lượng xã còn bao nhiêu? Đồng chí nào rõ cho thông tin với

Ngày 27/04 nó còn 24 triệu, phiên 28, 29/04, phiên 04, 05/05 nó xả mỗi phiên cũng 2 triệu. Tính vo 4 phiên 8 triêu nên còn lại 16tr

Xuống rồi lên, quan trọng ai chịu được sức ép này mà thôi. Thời điểm này cũng phải xác định chưa chắc là tệ nhất, sẽ còn kịch bản tệ hơn. Xác định được thì cứ thế mà chơi thôi kkk

2 Likes

M cũng nên tìm hiểu xem qhe của HL và CT. HL vào DIG thế nào mục đích gì. CT lấy đâu lắm tiền thế mà mua, rồi còn cbi tiền nộp pht. Hiểu đc thì thấy chuyện HL bán tnay là bình thường, nhiều khi câu chuyện nó là cái cơ thôi. Khi thu xếp ổn thoả rồi cp lại bay, chúng ta k thể đòi hỏi công bằng vs họ đc miễn sao về dài hạn win-win là ok.

1 Likes

Bác đó độ tin cậy về 0 rồi, độ uy tín -90 còn 10 thôi.

@Sieucophieu12345 A7 xem thế nào, bọn Him lợn táng bất chấp sao ko thấy ai thỏa thuận nhỉ

Xích thố tiến hóa thành công >>>> Ngựa Thịt.

20tr ko hạn chế chuyển nhượng gì hết á, nó muốn thì vẫn bán bình thường. DIG giá này nhặt dài hạn nhé anh em, . dự quí 2 book lợi nhuận tốt lắm đấy

3 Likes

Cái này bác xem ở trang nào vậy?

Ok tks ông bạn nhá. Mong nó tán giữ gía sw vùng 6x .

1 Likes

có lực cầu vào cân để giữ vùng cân bằng này là ổn

Bên trên mình thống kê tổ chức bán từ ngày 27/04- 04/05/2022 là 8,5 triệu cổ (không biết được tổ chức nào bán, nếu là Himlam và dự kiến hôm nay Himlam bán khoảng 3 triệu cổ nữa thì còn nắm giữ khoảng 13,5 triệu cổ)

2 Likes

Trong tháng 5 này mở bán dự án hậu giang tăng dthu lợi nhuận và book lợi nhuận dự án đại phước để phát hành thêm. DIG tháng 6 dự sẽ chạy

4 Likes

Đã lên mạng internet thì thông tin trong nhóm nào ( dù nhiều người bảo nhóm của họ là nhóm kín)thì cũng được khai thác hết vậy thì chúng ta nên ý kiến kiến nghị để đến tai chính phủ để chính phủ chỉ đạo thanh tra thanh tra hoạt động giao dịch của từng tk từng nhà đầu tư thì sẽ biết rõ những tổ chức cá nhân nào đang lũng đoạn thị trường để xử lý thì sẽ tốt cho thị trường .

Giữ thì ok, mà mong nó đánh đừng xuống quá, tui giá tb7x nắm từ tháng 10, mà giờ thế này cũng hơi buồn ông giáo à😅

1 Likes

Tui từ 12x đây, lỡ yêu rồi.

4 Likes

Quan điểm mình nói ở trên rồi bác
Nhiều khi có người muốn giữ thị trường như thế này
Vấn đề nhạy cảm tôi nói vậy thôi nha, tôi ko bàn nữa.