DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mới có HL đã vậy, còn Thiên Tân nữa thì xác cmnd rồi.

Cho vào danh sách đen giờ.

app gì đây bác ơi?

Ae nhìn thằng HL bán mà sao không hỏi thằng nào đang mua? Đặt giá 10,20k trước rồi cho bọn HL nó táng chủ động ra, một là lấy hàng của t+, hai là giao dịch sang tay trên sàn.

Chủ tịch DIG ns sẽ thoả thuận vs Him để mua bán nhưng cái này tôi nghĩ không cần thiết, chúng nó thích bán cho nó bán thoải mái về giá thấp ae vào cướp quá ngon.

Thứ hai, đội mua vào trong thời điểm hiện tại một khả năng dễ nhất là đáy dài hạn. Nên tranh thủ vồ thêm tí nào hay tí ấy.

Có hàng rồi thì cầm chắc thôi, còn tiền thì múc thêm. Sắp tới chia cổ tức, rồi vào sóng đất cuối năm ai cản dc Dig!

5 Likes

Nhìn lúc thị trường hồi cuối phiên là rõ thôi! Cứ lúc DIG muốn hồi lên là bọn Him Lam vác hàng mang ra táng ko thương tiếc. Có những lúc DIG đang trên 60 bọn nó táng lệnh MP về tận 57. rồi đè bán ko cho hồi. Cay là cay chỗ đó. Các phiên giảm sàn trong tháng 4 đều theo kịch bản đó.

Tớ nói thế thôi, chứ tớ đang kẹp mà.

Bác cho em hỏi đọc bản full ở đâu vậy ạ?

trên Fiintrade đó bác

1 Likes

Tay to bán bất chấp, nhỏ lẻ nghe thủ dâm tinh thần, thấy có gì sai sai

Nếu bác biết nhờ bác giải thích giúp tôi tại sao lại bán như vậy?
Ngay từ đầu tháng 4 hoặc sớm hơn, sao ko táng lệnh to, lúc đó giá còn tốt và cũng khó mất thanh khoản.

Theo tôi HL bán chỉ là cái cớ thôi bác. CEO, L14 hay các CP BDS khác cũng giảm có kém chút nào so với DIG

3 Likes

Cái này là ae họ sưu tầm các bài viết của A7 trên các diễn đàn từ xưa. Sắp xếp nó bị lộn xộn, chứ k phải là sách đâu.

1 Likes

phát biểu là thấy đầu bò rồi

giữ thôi, bình tĩnh . ngắn hạn công nhận thốn thật, nhà tui cũng giá vốn 77 mấy chục k, DIG dài hạn ngon . nó mới khai hoang dự địa còn rất lớn.

3 Likes

mày thì kinh rồi

Chia buồn cùng ông, bình tĩnh đợi giá tốt bình quân xuống chút. Đừng dùng margin , coi như tích sản thời gian đi. tôi tin sẽ tốt hơn rất nhiều

2 Likes

Mai nó ko bán đâu, sẽ đợi hồi bán tiếp đến hết cứ canh quanh đầu 6 bắn đều, em nghĩ vậy.

Thì cho nó hết hàng đi Toand ngời dài hạn tử tế sẽ phi mút chỉ

A7 cũng là nhỏ lẻ như chúng ta, mn k nên quá thần thánh A7

3 Likes

Cá nhân đớp hết đó