DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG lead dòng bds, nó chưa lên được thì không nhà nào dám đánh lên đâu.
Tại sao?

• Dig là điển hình số 1 cho câu chuyện vốn hoá thấp mà sở hữu quý đất lớn trong thờ bơm tiền. Nó là con cổ nhiều người kỳ vọng nhất, tôi nhớ đợt trước có làm cái thống kế gì á DIG đứng top 1 về độ quan tâm của ndt.
11 Likes

Đúng rồi, tư duy thế sau này A7 lại k đc bán cphieu à. Đã là nhà đầu tư ai cũng mong muốn kiếm lời hết. Sau lại cứ soi LFI bán rồi chửi.

1 Likes

Him lam bán xong thì nhẹ nhàng phi thôi. Giờ ông nào đi ngu kéo lên cho himlam bán lời nhiều bao giờ. Có cung thì có cầu, cung nhiều thì giá giảm là quy luật rồi.
Giá vốn nhà chủ tịch là loanh quanh 58-60. giá l14 mua vào 68 . Anh em canh mà múc khi ra báo cáo tốt ko còn giá này mà mua nữa nhé.

7 Likes

Để ý cổ đông lớn bán ra và tin đồn, bắt bớ liên miên đợt vừa rồi nó có tha cho mã nào không giảm không?

HL nó bán hết chưa các cụ ?

cl nửa mùa hay đầu bò tót đấy

quý phân đấy bác ơi, tranh luận làm j, nó úp bfc người ta, vẫn chim chuột suốt, ae ta ko tương tác chim lợn nhé, chỉ dùng cờ thôi

HL còn ít thôi, mỗi phiên nó bán ra 4 5tr thì chắc mai là hết hàng , ae dài hạn ko để bị cuốn vào tâm lý ngắn hạn

1 Likes

Ok, cảm ơn ông, tôi ko magin, không vay nợ, chờ được.

1 Likes

nó là chim lợn mà, hàng real luôn, ae ko tương tác nhé, chỉ tương tác bằng cờ

1 Likes

HL vẫn đang bán nhé . ai ngu mà đẩy giá lên cao cho HL nó xả vào đầu af

1 Likes

chuẩn, cứ đợi cho tay to ép giá mua của HL xong khác đánh lên

3 Likes

Test đáy 2 đợt nay sẽ Phi. ae yên tâm cầm nắm. Rẻ lắm rồi

A7 không sai đâu, chỉ là ông nhìn ngắn quá thôi.

2 Likes

Chim sâu trách móc đại bàng đấy ah :grin:

mua sách Thái Phạm để biết khi nào vào khi nào ra, vậy thì ai giàu ai nghèo,

Cần lắm một buổi Livetream bơm oxi của A7.

1 Likes

Cần gì, để đợt này thanh lọc bớt,

Kiến thức của A7 có chừng đó, nếu bác muốn bơm oxi thì xem lại các video trước. Giờ có Livestream thì cũng là câu chuyện cũ

1 Likes