DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi b ơi, m nghĩ k nên live giờ này. Thị trường nó hoạt động hiệu quả về dài hạn, ai đủ bản lĩnh tầm nhìn kiên nhẫn sẽ kiếm đc tiền. Đầu tư mà fomo cảm xúc quá k nên.

5 Likes

Mình thì ko sợ. Lo cho ae thôi. CEO mình tbg 14. Thì chấp cụ nó đạp

Sai lầm nhất trong đầu tư là để cảm xúc chen vào làm mất hết lý trí.

1 Likes

Chim sẻ làm sao hiểu được ý chí của đại bàng.Thầy ko nhìn DIG chỉ dừng lại ở giá 100.Mà đó là cái nhìn của anh em nóng ruột,muốn ăn nhanh,muốn mua vào là có lãi ngay.Cái nhìn của thầy cũng như của đệ tử thực thụ nó khác,giá 100 hay 120 vẫn là vùng giá thấp.Là vùng giá đáy.Đã là vùng đáy thì mua ko cần phân vân.Có bản lĩnh thì hãy theo.Còn tầm nhìn của anh em đủ bản lĩnh,tầm nhìn xa thì 120 vẫn múc bình thường nhé bạn.Muốn làm giàu mà ko có gan thì sao giàu.Hiểu và tin bằng lý trí,bằng hiểu biết thì hãy xuống tiền.Vì chỉ khi đó mới giữ được lâu,mới đi được xa.

Nói thật chứ tầm này tất cả quỹ nếu múc từ đầu năm đều âm hết.

TT đợt này giảm vì dòng tiền đầu cơ họ rút đi, bằng chứng là thanh khoản giảm. Muốn tăng trở lại k còn cách nào khác là chờ đợi dòng tiền đi lên

1 Likes

A7 đã rất đúng. Làm gì có cung nữa.

Nói chung là k có CP tốt trừ khi chúng tăng giá, ai mua theo A7 đều lỗ nặng. Ít nhất trong ngắn hạn. Có thể CP A7 ngon nhưng TA Fomo mua cần xem lại, như tôi đã nói rõ ở trên.

Bạn bè mình nhảy tàu nhiều lắm rồi, mình thì đang lỗ nặng và cũng còn tin vào DIG. Hi vọng sẽ đến hồi thái lai sớm.

chưa thống kê ngày hôm nay à bác

sau 17h mới có

Mình nghĩ ai chơi tiền mặt và không cần rút ra mua đất thì cứ ôm đến cuối năm cũng có ăn. Mình chỉ đang nghĩ là rút ra mua đất với để cổ cho cuối năm hồi thì cái nào hơn thôi.

Đầu cơ thì đừng đu theo cách đánh đội đầu tư.Loạn chưởng.Muốn đầu cơ,đánh lướt thì đu ăn chỉnh là đương nhiên.Ko có tầm nhìn,lỗ giả cắt thành lỗ thật.Đó là cái chết ko thể tránh khỏi.

1 Likes

Chim sẻ làm sao hiểu được ý chí của đại bàng.Thầy ko nhìn DIG chỉ dừng lại ở giá 100.Mà đó là cái nhìn của anh em nóng ruột,muốn ăn nhanh,muốn mua vào là có lãi ngay.Cái nhìn của thầy cũng như của đệ tử thực thụ nó khác,giá 100 hay 120 vẫn là vùng giá thấp.Là vùng giá đáy.Đã là vùng đáy thì mua ko cần phân vân.Có bản lĩnh thì hãy theo.Còn tầm nhìn của anh em đủ bản lĩnh,tầm nhìn xa thì 120 vẫn múc bình thường nhé bạn.Muốn làm giàu mà ko có gan thì sao giàu.Hiểu và tin bằng lý trí,bằng hiểu biết thì hãy xuống tiền.Vì chỉ khi đó mới giữ được lâu,mới đi được xa.

Gớm, mới hôm nào còn khóc lóc ỉ ôi năn nỉ bảo các anh chị mua Dig đi, giờ thì văn phong đúng kiểu trẻ nít lại còn bày đặt lịch sử đồ haizzz

1 Likes

Hậu Giang tầm này khủng. Được quy hoạch là TP trọng điểm của vùng phía sau Cần Thơ.

Nếu như những năm trước đây ở miền Đông người ta nói về sự phát triển thần tốc của Bình Dương Đồng Nai như những thành phố phụ trợ cho TPHCM thì sắp tới đây câu chuyện ở miền Tây sẽ tiềm năng không thua kém gì

Tương lai tươi sáng đang chờ Hậu Giang và DIC

Thật tình ko hiểu cách Hỉm bán đó bác.
Tay to xả cứ xả thôi, cũng ko vấn đề gì nhưng sao nó xả lắt nhắt vậy?
Từ đầu đến cuối cứ táng lệnh nhỏ, tôi thấy cao cũng chỉ 50k, giờ còn 10-20k, kéo dài vậy cầu mới cũng sợ ko dám vào. Kiểu này giống như vừa bán thu tiền, vừa đè giá (1 công đôi việc). Hay có 1 thỏa thuận mua ở mức giá thấp nên Hỉm phải đè giá trên sàn xuống như thế? Tóm lại giờ nó còn khoảng bn cổ nhỉ, tôi thấy thông tin loạn cả.

Còn tầm gần 18tr cổ bác ah

1 Likes

Đúng đó Bác, AE mong có thông tin chính xác

Vậy theo tôi hiểu là như vậy, thỏa thuận mua hết luôn 18tr cổ này ở mức giá thấp (nhưng tôi đoán cũng khoảng 50-60 thôi, ko thể thấp hơn được). Vậy sẽ cứ lình xình ở mức này cho đến khi nổ volume rồi chạy luôn?
Có ai cùng nhận định ko?

1 Likes