DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Trước khi đưa ra số liệu thì cái nic nó phải uy tín đã.
Ps: Dmm

Hôm nay tổ chức bán khoảng 2,3 triệu cổ

Trước khi phán xét cp ng khác hãy xem lại danh mục của mình đi

Hàng tá con đỏ nhưng đỏ 0 % 1% hay 5 6 7 % nó khác lắm :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Bây giờ tôi không bán tt xuống tôi cũng kệ thì có dc ko. :laughing:

2 Likes

Cuộc đời mày chắc ăn quả lừa nhiều nên nhìn đâu cũng thấy lòng người hiểm độc. Tao khó nói để mày hiểu lắm. Thôi để xã hội nó dạy cho vài năm nữa sẽ hiểu.
Nhưng chú mày sợ đông sợ tây nhảy nhót không phải đường chánh đâu, tưởng khôn lỏi né được vài cú giảm nhưng dài hạn cũng rách thôi, chú cứ ngẫm lại cuộc đời chú đến giờ thì sẽ hiểu lời anh dạy :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Chơi trò này để ém tin để nhiều nhỏ lẻ bị lừa hơn à :laughing:

Muốn dò xem dữ liệu có chính xác không thì cứ vào các rang thống kê như https://fiintrade.vn/ mà dò.
P/s: Mình rất ít khi bình luận, nhưng thấy các bạn cứ đoán mò tù mù quá. 100% CP của Himlam này không giới hạn chuyển nhượng.

3 Likes

Ý mình không phải vậy, mình cũng là cổ đông nhỏ lẻ thôi, những tin chim lợn đưa lên mục đích là để dìm cổ DIG, anh em lâu lâu mới lên xem sẽ bị ảnh hưởng không tốt.

M kể cả thua lỗ cũng là do lựa chọn của m. Theo A7 nhưng k thần thánh A7. K ai ở đây đi cùng nhau mãi đc, ai chẳng có cái khôn của riêng mình. Người mồm hô tay chốt là bình thường. Bản thân m đầu tư xác định lâu dài, nhưng chấp nhận nói ngược chiều. Chỉ k thích đội hô hào quá mức và đội cl ăn nói thô tục thôi.

4 Likes

Thôi chạy grab đi, có cuốc rồi kìa, chém gió mãi nó rác người ra đấy chú em. :rofl:

bán từ 28/4 đến h là 4 phiên bác nhỉ, e thấy phiên nào cũng đè bán kiểu này, chắc cũng đc kha khá rồi, thôi kệ để tự tt hấp thụ thôi

1 Likes

Cu này trước fomo múc, sau phải bán cắt dái nên hận thù A7 lắm, khổ :rofl:

1 Likes

2025 trước khi mở app nhớ đi chọn chuyên cơ hay du thuyền trc nhé bác, kẻo mở ra nhiều tiền quá ngất=))

1 Likes

Đúng rồi. Bản thân tôi cũng theo a7, về tư duy tôi nghĩ mình cần học a7 nhiều nhưng cũng chả thần thánh hóa cũng như hô hào. A7 cũng là con người, trải qua nhiều trận sinh tử nên a ý mới có dc tư duy hơn người thôi. Chốt ai giỏi hơn m học, ko hô hào nhiều. :grinning:

1 Likes

Giảm quanh tham chiếu hay gần sàn thì nó lại ko giống nhau :triumph:

tôi cũng 1 niềm tin như vậy, ko suy chuyển

1 Likes

Bình tĩnh. Bảng điện chỉ là trò bịp thôi. Lừa tình hết đó. :laughing:

1 Likes

Khổ thân =)), ôm mấy e dig ceo đến tầm này thì cố mà giữ thôi chứ biết làm sao =))

cho nên ae cắm cờ nhé, ko tương tác với chim lợn, lấy chỗ ae mình chia sẻ thông tin, hay thủ dâm như chúng nó bảo cũng dc