DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi ae đừng chửi nhau nữa, ở nhà đã chán nên đây động viên nhau đi vào đọc lại thấy chán, kg có gì tăng mãi nhưng kg có gì giảm mãi, giờ chỉ mong hl nó dừng hoặc bán 1 phát cho xong cmnl về 3x hay 4x cũng đc, cho xong hẳn rồi làm ván mới, cứ rỉa ae cổ đông thế này nó mới khó chịu.

1 Likes

Chú cắt dái đau, anh hiểu lắm, nên anh không trách, cứ chửi bới tiếp đi cho nhẹ lòng. :smiling_face_with_three_hearts:

Himlam còn tầm 20 tr thì phải bán nốt 2 tuần nữa, ae cổ đông cố chịu thôi

Thơm hay thối thì phải xem giá vốn :rofl:
Đã nói rồi, anh hiểu nỗi đau của chú. Thôi cầm máu rồi thì chạy cuốc xe đi cho yêu đời hơn :rofl:

Thôi chào các bác. E out diễn đàn đây. Dồn vào có 30k DIG sau khi chuyển từ L14 qua, tính ra từ lúc vào ck tới giờ vẫn chưa âm. Mai giảm sàn nữa là hoà vốn. Tập trung vào công việc, đầu tư dài hạn lâu dài ôm đến khi Long Tân mở bán. 1 là giàu, 2 vẫn thế nghèo.Tham gia diễn đàn, room ảnh hưởng cs quá, hơn cả nghiện facebook vs đthoai. Chúc các bác thành công trong sự nghiệp đầu tư.

10 Likes

Mà sao mày cắt 7x rồi mà còn hận thù ông 7 thế, đàn ông mà thù dai như phụ nữ vậy em, sống phóng khoáng lên chút đi vợ nó còn nể. Hôm nay anh cho em bao bài học hay rồi đấy :smiling_face_with_three_hearts:

Ủa bác out luôn à, mình cũng tính out tại thời gian này công việc cty bận quá. Chắc phải 2 tháng nữa mới vào lại được. :slight_smile:

Đáy rồi đấy, mai giảm sàn ae tất tay. M hết lực rồi, giờ làm để lo csong. Số đó cứ để đấy thôi.

3 Likes

Thối mẹ tk thì lại chả out =))))

Haha, chém gió trên này vui mà phân tâm quá, cv công ty nhiều bác. Cổ thì cũng để đso thôi, có đảo hàng éo đâu, để rảnh rảnh vài tháng nữa vào lại chơi.

1 Likes

Vẫn còn nhé ông

2 Likes

HL không phải dạng vừa đâu, DIG ôm được nhiều đất ngon vậy chắc có bàn tay HL giúp sức nữa ấy chứ. xả từng đó cổ mà giữ được giá vậy là dig cứng cựa phết, nắm dig mà cũng lo

1 Likes

Lãi ko chụp lỗ chụp làm gì. Hôm nào dig chạy lại up ảnh

4 Likes

cũng chả có j, thi thoảng lên chia sẻ với ae thôi bác, còn đâu có j đâu

Đầu tư các bác nhìn theo phiên làm gì! Giờ là chỉ Múc và ủ vì sóng BĐS vào quý 3 và 4 hàng năm!

=))))) thôi mày rách bỏ mẹ ra, tài khoản vài đồng cắc cũng đi chim. Cắt dái lỗ quá thì đổi tên tài khoản thành vios hay kiamorning đi thằng ku.
Thôi bố mày bơ mày nhé, bố thí cho nhiều bài học quá rồi, mày lại khôn lên tí khổ anh em trong này :rofl: :rofl:

2 Likes

tôi với bác ở đây diệt chim lợn và chia sẻ tin tức với bác thọ, chờ ngày ae quay trở lại nhỉ

1 Likes

Thằng óc heo này cút nhé =)))
Bố mày ignore mày rồi, cứ gào thét trong vô vọng nhé, không cho mày ân huệ được anh đọc comment đâu :rofl:

Thán phục Đại gia! Tôi cũng như bác y nguyên từ lãi thành lỗ rồi vẫn chỉ mua thêm không nhả dù chỉ 1 cổ! Haha cứ ủ xem sao

2 Likes