DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nó thoái bằng sạch đấy bạn ơi, nó vào có vai trò thì vào, chứ giờ chả vai trò gì nữa, cổ thì bán giá nào cũng lãi, nó sẽ thoái bằng hết :smiley: đã múc rồi thì giờ im lặng chịu đựng thôi :smiley:

1 Likes

Hôm 27/4 HL nó còn dưới 5% mà bác. Ra thông báo rồi đấy.

1 Likes

Nếu thế thì nó sẽ bán hết thôi đm cố chịu 1 2 tuần nữa thì nó cũng bán hết thôi, chỉ mong như đợt thiên tân nó bán xong thì mọi chuyện lại ổn

Thì giờ mình cũng kg cần nó tăng chỉ cần nó kg thủng đi ngang rồi tích lũy hấp thụ hết bọn hl bán là ok rồi

HL hôm nay bán tiếp 2.3tr nên còn hơn 17tr cổ nữa thôi. Nó bán còn tầm 10tr là DIG hết áp lực rồi. Các tin xấu cũng ra hết rồi

4 Likes

Bác giữ từ năm ngoái đến giờ luôn ạ

Theo quan điểm cá nhân tôi sinh hoạt trên room mình lâu rồi, chúng ta hãy chấp nhận cuộc chơi đầu tư nayd có ngời thích giá tăng để chốt lời, có ngời thích giamd để mua thêm. Có tay to bán ra, có tay to mua vào, Thoòng tin báo chí tác động, chim lợn chê bai, bọn ăn xong chửi lại. Túm lại chấp nhận hết chỉ có một điều chúng ta cần đó là đã đầu tư thì cần có niềm tin vào doanh nghiệp, chỉ có doanh nghiệp khỏe mạnh, phát triển sẽ lớn lên và đánh tan mọi bệnh tật và mang lại vinh quang cho cổ đông

6 Likes

Từ hôm 28/4 đến 4/5 nó bán tầm 4,7 triệu rồi, hôm nay bán 2,3 triệu nữa.

1 Likes

Đúng ý mình, cho nó đánh lên đánh xuống đoạn 5x-6x xong đi ngang cũng đc, có thời gian để múc thêm, chứ đừng thủng về 4x, 3x thì mất niềm tin lắm

1 Likes

Tôi đếm ko nhầm thì anh A7 3 lần post lên đây bảo là HL cơ bản bán xong rồi. Thế nào mà nó cứ bán ròng rã vậy

2 Likes

Nếu báo cáo của Himlam ngày 27/4/2022 là cuối ngày giao dịch thì như bác nói, còn trong ngày đang giao dịch thì giờ còn khoảng 14 triệu thôi.

1 Likes

Ok a đợi dc

Ơ hay cái em suy nghĩ là dn gpmb tới đâu, làm dự án nhanh không, book khi nào, ln thu về ra sao năm nay hay năm tới. Chứ có ngồi lo sợ đu đọt,vol to-nhỏ sợ kẹt hàng. Bác đừng lỗ quá rồi tạo nick mới vào thương anh em bác.

Tung tin fake để lùa mà

Bác dùng App của bên nào mà có kKớp ròng của tổ chức lớn?

Xuống dưới 5% thi ko thông báo nữa

1 Likes

mày cút mẹ mày đi lải nhải mãi làm gì. con ch.ó

bố biết rồi. mày lải nhải mãi mấy câu đó làm gì mày k thấy mệt à

Thôi bác ít nói giùm. Tôi xin bác đấy.

Ngày trước các giám đốc chuyên gia lên sóng hô hào bank thép - kết quả tèo

Giờ thi nhau hô phái sinh đưa NĐT chính thức vào sòng bạc - Nđt bị bóc lột dã man

Cái sai của chúng nó là chê nđt nắm cổ phiếu dài hạn là đầu cơ - Không tưởng được tầng lớp chiên da hiện tại

8 Likes