DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cãi nhau với bọn TA làm j cụ

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Ông không hiểu ý tôi à. Tôi không quan tâm đến việc lên xuống ngắn hạn. Nếu mấy ngày nữa Công ty DIG nó phá sản, đóng cửa thì hãy bàn còn giá cổ phiếu nếu muốn bàn với tôi thì 3 năm nữa. Còn cố tình đéo hiểu thì biến đừng reply bố mày nữa.

1 Likes

Nói ae đừng buồn chứ Ceo dig nó lên tới lúc này phần lớn là nhờ ae fomo múc xúc và nắm giữ ko bán 1 cổ nào theo cụ 7 và team hô hào cho nên nó cứ đà lên cao và giữ tới 500k như hô hào. Nhưng giờ các ae bị treo lủng lẳng trên đọt cây thì cũng phải cần 1 lượng như vậy kéo lên nhưng ca này khó.Mỗi 1 mức giá đều có 1 lượng người bị lỗ khi cp liên tục đi xuống và lòng tin vào cp đang bị bào mòn nên chỉ cần lên đc tí là sẽ có 1 lượng chốt lời, về bờ cắt lỗ làm giá cp ko thể lên đc nữa. Giờ giá dig ceo muốn về đỉnh cũ phải mất tgian để tiêu hóa hết lượng này. Sẽ phải đợi lâu đấy

3 Likes

Ai đầu tư dig thì hãy vào comment động viên nhau, chia sẻ kiến thức và học hỏi, ai ko còn hoặc bán rồi lịch sự rút lui, dig về đến giá này có muốn cl nó cũng ko giảm đâu, để cp nó tự vận động, ban nào chốt lời có lãi thì chúc mừng các bạn và cầu chúc cho người đến sau. Co dong dai hạn ko cần thương hại, hãy lịch sự đi các nhà đầu tư ck

8 Likes

Cả tt nó đỏ lửa nhưng dig bị cắn xe kinh quá. Toàn nic mới, không 1 lượt like.

Sao bác biết thế nó đã thông báo đâu mà biết, bọn nó bán xong có tận 5 ngày để thông báo ấy, ae nhỏ lẻ toàn đi sau nó, mà giờ mới để ý hồi xưa khi đi lên vol chỉ 2 3tr 1 ngày, bây giờ tb 10tr 1 ngày nhìn như phân phối rồi lo quá các cụ ạ, e cũng gồng lâu rồi nhưng đoạn này sao e lo quá.

2 Likes

Thôi giờ hạn chế đăng này thôi cụ, ngày xưa nhìn các cụ đăng mà e fomo mua theo từ 8x rồi 7x giờ thì kg còn lực mà mua mà thành lỗ thành lỗ hơn, tốt nhất đoạn này hạn chế thôi cụ để ae kg bị fomo theo.

Lúc nó lên ai cũng kì vọng cao hơn lên ko ai bán là bt lúc nó xuống bao giờ chả thế, phấn phối hay ko phải do nội tại cty có thiên thời ko có hết vị ko. DIG mới bắt đầu chu kì mới làm j có chuyện phân phối!

1 Likes

e thì nghĩ kg thủng 5x đâu nhưng bọn nồn hl cứ lên lại chanh xả ức chế vl

Chịu khoa mấy bữa HL xả hết tuyệt đối ko margin để tự tin, ko nhìn tài khoản nếu ko mua bán, mua vì điều j bán vì điều đó, chứ HL lamd sao quyết định được cuộc chơi nữa

2 Likes

e toàn dùng tiền thịt thôi chứ nếu mg nữa thì toang thật, bọn hl nó cũng còn khoảng 5% thôi, e nghĩ nó sẽ kg bán nữa đâu bán nữa thì mất quyền cổ đông lớn, e thì dự thế còn kg biết bọn nó có bán nốt 5% kg

Mình túc tắc thôi

2 Likes

Giọng văn thằng này giống thằng Upbo-1 thanh niên chuyên vẽ váy VN-Index về 800,bị ăn chửi nhục quá lặn luôn r kkk. Mở mồm ra là trò chơi tổng 0,đầu tư mà như ăn trộm ăn cướp đòi dỡ nhà người ta về làm hố xí nhà mình trong T+ mới kinh hahaha

Kệ nó đi, HL nó bán giờ ko quan trọng nữa, xuống thì có người khác cân. Nếu dài hạn thì ko nên tranh cãi với người đánh ngắn, vì sẽ giống ông chạy cự ly 42km so sánh với ông chạy 100m kiểu j cũng lệch pha

1 Likes

Các cụ ngầu thật, cứ TB giá xuống thế này ngộp thở quá :laughing:

HL còn tầm 17tr cp nữa thôi

1 Likes

1 cách công bằng mà nói, ai múc DIG giờ này lỗ cũng đều chán nản :smiley: tôi cũng thế thôi, nhưng được cái không margin thì gồng, tầm này lên các diễn đàn, fireant đọc cũng chán rồi nên mặc kệ hết. Bây giờ chỉ biết chờ thôi :smiley:

2 Likes

Đầu tư ngắn hạn tối kị trung bình giá xuống còn đầu tư dài hạn thì giá xuống là cơ hội miễn là cty đó có giá trị hơn thị giá, ko cần chê nhau về pp

2 Likes

Haha. Đang trông lên mà bác cứ kêu xuống, rồi chim lợn bay rộp trời.