DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tao nhìn cái nick đã thấy m ngu rồi. 5% con kẹc

Vấn đề DIG mà giảm thì cổ các ông cũng k tăng đc.cùng ngành vs nhau tốt nhất đừng nói xấu cổ của nhau và A7 nữa.

• Tôi nói đúng ko nói xấu; vẫn bảo ae dài hạn 3 năm đến 5 năm ko quan trọng lên xuống múc DIG giá 7x hay 8x vẫn ăn
  • Còn ngắn hạn HL bán, nếu lướt ko nên vào
  • Nội tại DIG tốt, đỉnh 125 sẽ vượt thôi
3 Likes

Cả họ bds chạy đồng pha

2 Likes

Ok ông nói đúng.tôi k bảo ông sai.tôi chỉ nhắc các ông chơi cổ nào thì tập trung vào cổ mình nắm thôi.đừng nói xấu cổ DIG và A7.

1 Likes

Mai là bật thôi. Lủng 5x khó đấy

1 Likes

Lượn chỗ khác chơi đi. Đây k có chỗ cho mày đâu.

• Tôi bên pic LDG vẫn bảo lúc LDG giá 13,xx ko múc thì 14,xx hay 15,xx đừng múc; điều chỉnh về 14k đó
  • Xem ra điều chỉnh mạnh hơn tôi dự báo
1 Likes

Nếu cổ tốt thì có 1 tr thằng chim lợn nó vẫn cứ lên. Nên đừng vì có ý kiến trái chiều mà cay củ chửi bậy tục tĩu bạn à

Him lam mới bán một nữa lượng cp. Còn 24,9 tr cp nữa mấy bác ơi

Like bác, chỗ chia sẻ thông tin của ae mình, chúng nó cứ vào nói liên thiên, lo cho tiền của mình mới ghê chứ, tốt hơn hết là tương tác với bọn ấy bằng cờ

1 Likes

Tôi chỉ cay 1 điều là chủ tịch thiện tuấn nói trong cuộc họp là đã đàm phán với bọn himlma k bán mà giờ lại thế này k tôn trọng cổ đông nhỏ lẻ. Mất uy tín

CÁC BẠN NHÀ ĐẦU TƯ THÂN MẾN
LỰC CẦU MUA DIG RẤT KHỎE CHỨNG TỎ NIỀM TIN CỦA NHÀ ĐẦU TƯ VỚI DIG VẪN RẤT KỲ VỌNG.MỌI NGƯỜI CỐ GẮNG QUẢN TRỊ QUA GIAI ĐOẠN CẢ THỊ TRƯỜNG CHUNG ĐIỀU CHỈNH NÀY.
THÔNG TIN NỘI BỘ NHÓM TÍNH HL CÒN CÓ 17 18TR NỮA THÔI. LỰC BÁN CŨNG YẾU DẦN RỒI
AI ĐẦU TƯ DÀi HẠN KIÊN NHẪN SẼ CÓ THÀNH QUẢ
THÂN ÁI !

36 Likes

Còn đầu tư lỗ lãi hay cháy tk thì tự mình thôi. K chửi bới k đổ thừa thầy nào hết

Nên tìm hiểu kỹ trước khi phát biểu

Bác nên kiểm chứng lại phát biểu của chủ tịch. Một lần bất tín vạn lần bất tin. DIG lên dc 12x cũng là do ndt cá nhân mua vào

Tìm hiểu gì hả đồng chí

Ô haha. Tao còn lâu mới cháy tk nhé. DIG về 30 t mới cháy

1 Likes

Bỏ suy nghĩ ấy đi, nếu muốn đi dài cùng doanh nghiệp!