DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cảm ơn cụ.Vẫn tích cực bơm oxi cho anh em yếu tim.

1 Likes

Bác k biết thì k nên nói vậy để gây hoang mang. Chân tình

nó bán đến hôm nay còn khoảng 17tr cổ thôi. AE cân dc rồi

1 Likes

Nó là CL mà, ts thằng nào theo dõi sẽ biết Lfi mua Ceo dig giá ntn,mẹ CL mà ngu học thì đéo có cơm ăn đâu

Lfi mua Ceo giá khoảng 37-39 gì đó, Dig 65, dm bọn ngu, về học nữa hay đi CL, chứ CL ngu như chúng mày thì ăn cức thôi

1 Likes

Thằng này giọng văn giống quý phân lắm bác, kệ mẹ chúng nó đi bác ơi

Mà tôi cũng nói luôn vs những ông lúc cổ lên thì 1 xanh cỏ 2 đỏ ngực, giảm cái réo thầy nhặng cả lên. Đầu tư như các ông bạc tóc sớm

1 Likes

vùng giá này thấp rồi. M nghĩ nó sẽ ngưng bán đợi lên giá trên hoặc bán từ từ chứ k bán dồn dập nữa đâu.

1 Likes

Him

Himlam bán cũng như quỹ P nó bán Ceo đợt nọ, chửi đéo gì nó, nó bán kệ mẹ nó chứ, Chửi cái đéo gì, nó cần tiền nó k bán đc à, hay cứ phải hold to die như các ông mới là chân chính ? Tôi cũng giữ nhưng là tiền nhàn rỗi, còn nếu như trqoqngf hợp cấp bách cần tiền thjf cũng phải lôi ra mà bán vội.

2 Likes

70% NAV múc DIG. Múc xong kuf loà câm điếc, ngu si hưởng thái bình

Còn mấy cái thằng Cl ấy, nghề chúng mày là CL, hãy tâm huyết vs nghề vào thì mới có ăn, dm đi Cl mà đéo có thông tin, cơ sở nào, nói chỉ lòi cái ngu ngục ra thì mạt kiếp nghèo và hèn thôi

1 Likes

Thì LFI cũng kinh doanh thôi, họ mua xong rồi thắp nhang thờ hả bác. Ai mua đến kỳ vọng thì bán

Nhắc khẽ các cụ là khi nào chim lợn bay rợp trời thì ae cầm chặt hàng, còn tiền thịt thì xúc. :laughing:. Nó chim lợn có chủ đích cả đấy

2 Likes

15 này có thêm tiền rồi múc tiếp thôi!

2 Likes

Tôi làm tý mẹcgin vùng 90 r nên hơi tiếc. Đa phần ae đều xúc tất tay lúc tr. Thôi kệ. Mua rẻ chưa chắc giàu :grinning:

3 Likes

Mai là tôi Múc DIG trên sàn 1 lỉne! Múc cho đến khi DIG tăng thì thôi! Haha cú ép đi

1 Likes

Chủ tịch cũng chỉ thuyết phuc chứ sao cấm được người ta Bán TTCK là caia chợ mà ở đó ai cũng có quyền khi giá trị doanh nghiệp bộc lộ thì giá cp tăng thôi

3 Likes

Thì thế e mới nói. Bán thì phang mẹ sàn 5 phiên cho hết cụ đi cứ rải đinh ức chế

Tôi chơi 2 tk nhưng tk chính 2 hôm nay tôi full margin luôn

1 Likes