DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chim lợn vào đây rồi cũng phải quay đầu.Mã còn giảm,cl còn hót.Tận hưởng thôi.

E cũng nghĩ thế.chúng nhiều bài lắm.mặc áo quân mình nhưng thực ra lại là địch.kệ cụ chúng nó

Rồi cụ cũng bị báo cáo rồi khóa nick thôi. Ngồi đó mà hót.

Cắm cờ nó.k nói nhiều

dig
Đường mở ngay trước nhà rồi mà vẫn có bác lôi DIG ra bán cùng Him Lam thì chịu!

1 Likes

Cả thế giới downtrend rồi, xu hướng xấu. DIG cũng không ngoại lệ

1 Likes

Nhóm mình ace nhà đầu tư đoàn kết để mỗi ace cùng mua thêm một ít DIG để góp sức chặn đà lao dốc của cp này do nhiều nguyên nhân gây ra…ace cùng hành động nhé . Đoàn kết là chắc chắn chiến thắng ace ạ. Chúng ta nên dành thời gian vào làm những hành động thiết thực chứ chứng ta đừng phí thời gian vào những việc khác …

4 Likes

Thì nghe ae trung bình giá xuống cho hl thoát hàng giờ hết lực rồi lấy vk con ra mà đỡ à cụ, giờ để tt nó tự vận động thôi, tôi thấy các dòng đều đi viện cả rồi hết kỳ vọng, bây giờ chỉ đợi đến cuối năm hoặc sang năm thôi, tôi cũng tắt app thôi giờ thì đéo thể làm gì đc nữa rồi, giờ chỉ đành nhờ thời gian sửa sai thôi.

Tiễn người anh em đi trước.Người anh em còn lo sợ thì chưa đi dài đc đâu.

Đa phần mấy ông dái bé hay thích tham gia room lắm.1 ông trong room hô bán là cả đám chạy theo hết.chả hiểu tại sao lại bán với giá đấy.cứ chạy trước đã.
Cho nên k cần oxy cho họ đâu.phí

1 Likes

ok ok ra chỗ khác nói nhé

Nay AE canh HL bán múc hết

1 Likes

Nó mà về đó a cắn ku luôn

Học chính tả trước khi học làm giàu nhé em gái.Thân.

Ý e là 2xx và 1xx pk :rofl::rofl::rofl::rofl:

Anh em ko học được gì thì sang đội thầy khác.Quanh quẩn ở đây làm gì lại bị gắn cờ. =))

Mỗi ace nhà đầu tư trong nhóm chỉ cần cơ cấu cổ phiếu khác sang hoặc cố gắng huy động thêm vốn mua thêm 1 vài trăm cổ DIG là đã thành hòn núi cao rồi .

Để đi xa và đi bền cần cung cầu thực.Cung cầu thực sẽ có khi doanh nghiệp còn cái tốt để làm.Cái đấy mới quan trọng người anh em.Cả đội F0 mua có đủ cho tay to up ko mà mua =))

1 Likes

Tất cả tin xấu đã ra. Lực bán Him Lam cũng yếu dần. Đầu phiên tâm lý yếu bị ảnh hưởng bởi DJ nhưng thị trường đã phản ứng gần như cả tháng nay rồi. Cuối phiên rút chân tạo mô hình 2 đáy thì ngon rồi.

Dcm cơ cấu sang cp khác để lỗ thêm à giờ tt chung xấu cả, còn đéo tiền mà mua thêm, m vừa ở trong trại ra à.

1 Likes