DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình vẫn giữ vững niềm tin, đủ bản lĩnh đi theo với DIG dù cho ai nói ngả nói nghiêng ,có ghì đâu mà phải sợ, Chủ yếu muốn ace nhà đầu tư đoàn kết để tránh thiệt hại lớn tạm thời và đập tan những kẻ xấu bẩn trên TTCK thôi.

1 Likes

tình hình thế này thì dig sớm về 30x thôi a e. Chờ thực tế kiểm chứng. Ko có tia hi vọng nào tăng giá.

Đúng đó người anh em.Xác định được thì hãy chơi tới bến. =))

Về đó thì CT cũng tèo tôi nghĩ kg về đc

Dành nốt 500tr cuối cùng múc DIG

2 Likes

Cho xin cái photo để ae làm động lực cụ ơi

1 Likes

Cụ lướt lát chán đi rồi sẽ biết đâu là chân ái.Thành công và quyết thắng nhé cụ.

Bắt đầu có những thành phần thua lỗ quay sang chửi ae cổ đông rồi.trước là ae bạn bè giờ thua lỗ quay sang đổ vạ ae xúi mua.
Ai cũng lỗ nhiều hay ít.tự chịu trách nhiệm với quyết định của mình đi.

đi mua cp bằng niềm tin của người khác, mất tiền cũng đáng.

Căn cứ đâu rút chân bác?

Hết tiền đỡ cho hl từ 7x rồi tôi chịu rồi đó

dig nó từ từ giảm, chứ giảm ngay thì lại ko sao. Nó giống cái chết của con ếch trong nồi nước lạnh.

Tầm này chỉ có gồng lỗ, tuyệt đối không bắt đáy, không tbg gì cả, lì lợm thì có cơ hội hồi, còn bán nhảy sang mã nào cũng thế mà thôi, đua mấy con xanh tím có khi còn xa bờ hơn nữa.

2 Likes

hơn 40k cổ đông dig là hơn 40k ếch đang chết.

Nhìn chung mọi người phải tự chịu trách nhiệm về túi tiền của mình thôi. Tuy nhiên điều tôi đang băn khoăn là tại sao anh A7 3 lần lên group để thông báo là HL cơ bản bán xong mà giờ nó vẫn bán như phá mả?
Có lẽ nào A7 ko biết là HL có bán tiếp hay ko?

1 Likes

Cp là kì vọng. Những ai ko có niềm tin sẽ chết dần chết mòn. Khi ai cũng nghĩ chết chắc thì là lúc mầm sống nảy sinh

2 Likes

Lý do mua dig là gì

Có rất nhiều người mua do phân tích doanh nghiệp, thông tin của A7 cũng để tham khảo, đừng thần thánh quá.

1 Likes

đi gặp a7 mà hỏi

Ông có mua không, giừo này mua con éo nào chả chết ông ngứa mồm vãi!