DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Các anh chị khóc nhiều nhỉ tôi ôm mớ dig 65 lên 72 vẫn gia tăng để đó cuối tháng 10 năm sau vào xem cứ loanh quanh thị trường làm gì . Mình đã tim hiểu CTY và đầu tư thì lên ỷen tâm để đó việc của mình thế là xong .phần còn lại để cho chủ tịch và bạn quản trị

6 Likes

Có nhiều anh em mới, họ mới vào, giá cũng ko có vị thê như anh em cũ nên tâm lý hơi khớp nhất là thị trường xấu, sự chia sẻ cảm thông cho nhau và đồng hành cùng nhau thì mới cùng nhau giàu có được, trong nhóm nhiều anh em tốt, chia sẻ anh em mới cần tham khảo, tránh bị các thông tin bên ngoài phân tâm mà bán đi cp tốt, lãng phí cả thời gian và công sức

9 Likes

Tôi nghĩ ngang kha khá, tháng 12 trũng thông tin, quỹ đánh đấm nhiều kk

Vứt mẹ mọi lí thuyết vào sọt rác.
Thuyết THIÊN THỜI A7 có sức mạnh của vũ trụ, bóp chết hết, giết sạch , giết tiệt…
Tiền đầu tư công, tiền kích cầu, các loại tiền cứ bơm rào rào. Thiên triều bảo ôm cổ đất Auto giàu, ôm tiền mất giá auto nghèo thì cấm cãi !!
Thằng ngu nào thích sút ôm tiền vài phiên lại phải múc lại giá cao.

50 Likes

E chúc Thầy cuối tuần vui vẻ :+1:

Thầy cho e hỏi cổ đầu tư công FCN chơi được không thầy.

Thái phạm răng quặp, tai chuột thế ko khôn mới lạ cụ ơi

3 Likes

Sau đợt xả Bank này, dòng BĐS ĐTC sẽ bung nóc. Thị trường giảm chủ yếu do Bank chứ Midcap đáng bao nhiêu

7 Likes

Ai cũng nghĩ sẽ về 61-60 à.Vậy canh mà vào đi:)

Tánh gì như đàn bà vậy. Cắt cu mặc váy đi là vừa.phát ngôn câu nào cũng bị chửi mà Ko tự nhục sao???

Nhìn mcdx thầy toàn dòng tiền của tạo lập tham gia vào đó.

Đợt tới dòng bđs đtc và xnk sẽ tăng mạnh

1 Likes

em chúc thầy sức khỏe. em đã tìm đọc được sách của thầy. thầy là quý nhân.

Công thức đầu tư thành công: VTV phím hàng nào vô đu trần 2 CE rồi sút. =))))

Cây t3 hàng về nó úp cho cái bô như idi rồi ôn lằn luôn

Thì thế mới ôm 2 ngày thôi. trend vừa lên ăn một ít hương hoa. Cảm ơn VTV

Lúc mua là muốn xuống lúc mua xong rồi thì muốn lên ích kỷ hết chỗ nói

Khôn mà sống đểu quá, chuyên gia chim lợn

Bữa nghe a7 nói hết năm này sẽ có giá 1xx, nhưng hiện tại chỉ có giá 65 trong khi sắp hết năm rồi. Chém gió quá đấy

Biến đi. Đừng oẳng nữa.t nào bán sẽ phải ủn mua lại giá vào thôi. Ko cãi đc đâu