DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nghe hô hào thì giờ đc cái kinh nghiệm đó ông. Đời người trước sau gì cũng ko tránh khỏi. Tui cũng mất cỡ ông đó

1 Likes

Điểm này không có lực mua đâu bác, hi vọng sao nổi?

Tăng giảm thị trường phụ thuộc nhiều vào bank và trụ.DIG nằm ngoài hai nhóm này.Ngoài ra nhiều thông tin đang ko hỗ trợ Bđs + bị HL bán. Không hiểu DIG thì đừng đầu tư.

1 Likes

Có ae cũng dại giống m là tôi đỡ bùn rồi :joy:

Giải thích làm j Bác. Ai thích bán cứ bán. CL thoải mái. Càng có giá rẻ mà múc kkk

1 Likes

Về đấy để ông mua à?

Chán anh A7 lắm luôn. Trước đăng ký học training vợ ảnh đòi gần 200 củ. May chứ không cháy nhà hai đầu cháy lại.

image
■■ mé, có anh nào Big Boi đầu cặc gì đó hô anh em vào cổ cơ bản để chốt lãi, buồn cười éo chịu đc

Gà rất nhiều,hết lớp này đến lớp khác.Thà lùa để nó vào chuồng nhà mình còn hơn là để vào chuồng nhà khác =)) Chỉnh lỗ quay ra chửi.Gà thì vẫn là gà.Khai thông gà hơi khó,thay vào đó tận dụng gà =)) Nếu không thể là nhà đầu tư thông thái thì sẽ về đội của gà là điều dễ hiểu.

2 Likes

10 Likes

Cả thị trường đang nhìn vào DIG rồi. Giờ DIG xanh phát nhóm BĐS xanh ngay!

him lam nó bán anh em phải phấn khởi lên chứ giá này có người cân hết chứ lên 100 là xác định đi viện lần 3

dig ra đi là đúng, vì kqkd ko có gì khởi sắc, lơi nhuận lẹt đẹt nhiều quí, và nhiều năm. Tương lai tới cũng chưa thấy gì, chỉ thấy hô hào là chính.

Tôi thì đang nghĩ a e ko nên mua, mình mua là đang làm lợi cho HL. Cho nó phải sút hết giá thấp nhất có thể rồi mình vào sau.

Chuẩn luôn bác.

Mình thích con số 9

7 Likes

Bán và về rẻ mua lại.Đúng nhưng không dễ để thực hiện.Ngoài ra để có thể ăn thêm 20% thì chỉ cần tăng 20% là cũng đã bán rồi,ngưỡng hỗ trợ,ngưỡng kháng cự.Các tiêu chuẩn kỹ thuật được tận dụng.Liệu có đi được một hành trình dài.

DIG sắp xanh rồi a e ơi!

ace nhà đầu tư CÙNG tiếp tục đoàn kết để mỗi ace cùng mua thêm một ít DIG để góp sức chặn đà lao dốc của cp này…ace cùng tiếp tục hành động nhé . Đoàn kết là chắc chắn chiến thắng ace ạ. Chúng ta nên dành thời gian vào làm những hành động thiết thực chứ chứng ta đừng phí thời gian vào những việc khác …

1 Likes