DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác đừng xui dại, anh em mua cả tháng nay rồi.

1 Likes

Không cần phải mua nhé người anh em.Để đi xa và đi bền cần cung cầu thực.Cung cầu thực sẽ có khi doanh nghiệp còn cái tốt để làm.Cái đấy mới quan trọng người anh em.Cả đội F0 mua có đủ cho tay to up ko mà mua =))

Xã hội càng bất ổn , chuổi cung ứng bị gãy , tiền mất giá , thì chỉ có vào Vàng và BĐS là kênh trú ẩn an toàn nhất

PTKT chỉ đúng trong điều kiện cung cầu bt. Còn đây cung cầu đang bị méo mó, ko nên áp dụng, rất rủi ro.

Tới lúc Hỉm L nó táng r

Đáng bao nhiêu đâu bác khoe 9tr đi anh em còn vui! Giờ này chưa biết tt thế nào, trung bình giá nguy lắm bác!

Không đi dài được,về với đội T+ đi em.

Cút
==> # Địa ốc Him Lam rời ghế cổ đông lớn tại DIG
https://vietstock.vn/2022/05/dia-oc-him-lam-roi-ghe-co-dong-lon-tai-dig-739-962072.htm

3 Likes

Không mua DIG lúc này, phí công nghiên cứu chứng khoán bao năm! Margin mua DIG!

2 Likes

Cay vl, mới hồi lên tí thằng nào tán cục 30k30k…mó noá

1 Likes

Các bác vốn ít cứ bình tĩnh đừng fomo vội, tập trung nguồn lực cuối phiên, 10h30 trở đi lực bán mới mạnh.

Mình biết vậy nhưng lúc này lại khác, cổ tốt mà hồi và tăng lên thì bọn nó sẽ phải đua theo vì vậy ae đừng để thiệt hại thêm nữa hãy đoàn kết vì nhiều nhà đầu tư nhỏ lẻ chụm lại sẽ chấp nhà đầu tư lớn bẩn ; 1 cây làm chẳng lên non nhưng nhiều cây chụm lại sẽ lên …không bàn chùn ae cần đoàn kết lại để chống lại bọn xấu …và sẽ chiến thắng .

1 Likes

Vậy là không nên áp dụng PTKT rồi nên cứ thế mà nắm thôi =)) Giảm mua tiếp.

Ko nên khuyến nghị ae margin. Cứ thịt mà chơi

lúc này các bác giữ tk an toàn, có tiền nhặt dần tích sản đừng nghe lũ chim lợn không não mà lung lay. chấp cả họ nhà CL cứ sủa

DIG nay chưa sàn là quá khỏe rồi.

kệ HL bán, thị trường đang vận động tự nhiên, ai thấy hợp lý thì mua, thấy chưa hợp lý thì ko mua

Him Lam muốn bán, short muốn bán, cứ để bên đó bán giá sàn. Mua cao làm gì cúng tiền cho tụi nó.

Có phải tài xỉu đâu mà cứ giảm là sàn em?