DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nói chung từ đáy lên nếu qua 10-15 phiên khoảng 2-3 tuần mà vni kg gãy xuống tiếp thì còn hy vọng, còn nếu mà nó gãy tiếp thì gãy hết đéo có mã nào thoát đc cả

3 Likes

làm cốc cafe nghe nhạc đi các bác, tầm này còn sợ cái gì

1 Likes

Phải để như vậy mới rung rủ được T+,những ông ăn hôi,những ông ham giàu ra ngoài. Có gan ăn muốn thì có gan lội hồ.Huống hồ đây là đi lấy tiền thiên hạ.Cái gì dễ làm mà giàu thì xã hội này đâu còn người nghèo =))

Đừng nghĩ tư tưởng bàn chùn thế ,DIG mỗi phiên khớp có quanh hoặc dưới 10 triệu cổ ,ace mà đoàn kết thì đào núi và lấp biển quyết chí ắt thành công - bác HỒ đã nói đó nên ace đừng bàn chùn để cho kẻ xấu lợi dụng hành hoành lũng đoạn …rồi hả hê cười vào chúng ta .

2 Likes

Người anh em cứ múc lên đi xem có đội đổ bô vào đầu ko ? Khi nào đội đánh ngắn chán thì mã mới lên nhé người anh em.=)) Phải cho đội này chán nản mà cắt lỗ.Lỗ giả biến lỗ thật. =))

chuẩn nhé

đúng là tam tai : HL, DJ, Thủ Thiêm.

1 Likes

Him Lam chỉ là phụ thôi, tâm lý là chính, giờ có ông giải ngân 300k thì thánh họ, cướp sạch chấp him lam liền :))

4 Likes

Chym bé thì bán đi, trứng zé oánh lô tô rồi hả kkk. Nhìn mặt đã thấy thông minh zồi! Hehehe

Chào bác nhé.lâu lắm mới thấy cmt.cần những pha combat mạnh miệng từ bác để tiêu diệt đám chim lợn này.gắn cờ hết lượt rồi

Thế mới cần ace đoàn kết chặn đà giảm để các nhà đầu tư lớn lo sợ giá sẽ tăng lên và vội vào để mua được giá rẻ thì sẽ đẩy giá DIG lên ,còn nếu cứ không hành động thì chúng nó lại muốn chờ …

1 Likes

Quả đến mùa sẽ chín,đừng bắt chín ép.Ai đủ kiên trì sẽ thu được thành quả xứng đáng.Nóng vội thì đào ngủ chỉ là sớm muộn.

1 Likes

A e DIG cứ an tâm nắm giữ nhé. Tin trên là chuẩn đó người trog gia đình chủ tịch đó nha.

10 Likes

Số người mua thì bh họ cũng vẫn ngồi chờ thôi bạn. Nguyên lý là giá khớp không phụ thuộc khối lượng mà phụ thuộc kỳ vọng, khối lượng chỉ một phần thôi.

Bởi vậy có thể cho Him Lam xả tẹt bô, ai cân thì cân, chờ giá giảm sâu tự khắc có lực bắt. Ae xác định chờ được thì chờ thôi, còn không bán cắt lỗ có thể tìm thêm cơ hội khác hoặc cũng có thể lỗ tiếp và mất phí giao dịch.

Vd một phiên mà chỉ 1 ông bán mà 2 ông mua thì gd đầu tiên có thể giá sàn, nhưng ông thứ hai mua không ai bán kiểu gì cũng trần.

Bản thân mình cũng vừa mua thêm hôm giá 64,3k ,nhưng mình khuyên anh em đừng bàn chùn chùn và có tư tưởng mặc kệ ,thời thế mọi thứ đều có thể thay đổi , không nên để cho bọn xấu thấy ace không đoàn kết để nó tự do thoải mái lũng đoạn rồi cười vào ace - Mình đã hiểu hết ý thầy A7 nói ,

Chủ tịch cũng là người thôi, chẳng ae bạn bè gì với cổ đông, và cụ ấy cũng còn nhiều việc, tiền cu để mua được càng nhiều giá thấp càng tốt.

Thời gian các ae đã nghiên cứu doanh nghiệp rồii thì tự tin nắm giữ, có tiền nhặt dần, đánh dài thì chấp Him Lam bán, thậm chí ae nên cầu cho nó bán giá thật thấp cho nó ít lãi đi. Cơm không ăn gạo vẫn còn đó. Lãi lỗ trên app chỉ là ảo. Chắc tay lên ae.

4 Likes

Thỏa thuận giá xong với Himlam mới thông báo chứ bác, vậy là gia đình Chủ tịch Thiện Tuấn cũng muốn mua vào, mình nghỉ Himlam xong 2-3 phiên nữa, lúc đó là thời điểm Xích thố bình phục.

Mua tài khoản khác sau đó họ thỏa thuận. Kia là người trog gia đình chủ tịch đó k nói sai đâu

Zal.o Chau: là chị dâu chỉ tịch đó trên danh sách cổ đông có tên chị đó đó

3 Likes