DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Khuyên anh em tin và đầu tư vào giá trị doanh nghiệp,cái đó mới bền vững và đi xa.Tâm lý ngắn hạn để lại cho đội lướt sóng.Đội lướt sóng thì có thể sẵn sàng xả hàng bất cứ lúc nào.Nên lưu ý điều đó.Chỉ có đi đường dài mới thắng được đội này.Đội này nóng ruột ko đi được bao xa đâu.

1 Likes

Đúng rồi bác. Cty tốt ai cũng biết nhug thag HLam nó cứ táng vậy nhiều ae k an tâm. E đưa thôg tin cho mọi người an tâm thôi. Cứ hold to die. Ắt thắng to.

Mịa toàn tin fake. Thấy có tin nào đúng đâu Bác

Bác nào đang rối thì tắt đi uống cafe đi, vào nghe diễn đàng, ■■■■ bàn ra vào đảm bảo bán bỏ chạy luôn.

Ông k tin thì thôi

thị trường năm người mười ý, cứ để vận động tự nhiên

Phát hành ưu đãi cho nó làm gì để bây giờ 50k ae hứng hết

mới trong giai đoạn thỏa thuận thôi thì cần gì báo cáo hả bác

Chuẩn rồi. Nó muốn bán thì cứ cho nó bán trên sàn giá thấp, tội gì mang tiền đỡ giá cho nó. Nó bán xong hết rồi lại tăng thôi. Chỉ tội mỗi cổ đông ngắn hạn, mua bán theo rồi ôm đống lỗ.

Vậy là 7x chủ tịch chê đắt :joy:, thế thì ae mơ mộng 500 1 triệu sao nổi đây

1 Likes

Ai lại đi hứng giá cao cho thằng bỏ mình ra đi

1 Likes

ngu lol :))

Trên khi là k thỏa thuận dc với HLam. Như hiện tại hình như chủ tịch đag mua trên sàn ( bằng tk khác rồi sau đó họa thỏa thuận lại sau như vậy dc giá đẹp hơn- cái này là suy đoán thôi) còn chị Châu đưa tin là chuẩn đấy.

2 Likes

Chủ tịch ngta lo điều hành công ty, có tiền cũng mang đi làm dự án. Chủ tịch mà chăm chăm theo giá cổ phiếu thì chỉ có a Còi thôi.

Dcm ngày xưa ghét thằng tainguyen nhưng nó giỏi thật, hah đi ngc tt vl thật

Quan trọng thằng nào bật mạnh nhất khi thị trường hồi lại?

Bds chỉnh từ đầu năm trước, mà bh toàn ngành đều đi nạng, không ngành nào dẫn dắt, vni như rắn mất đầu, t+ chạy loạn khắp nơi, nhưng khi ổn định lại thì tay to đã gom xong hàng rồi bắt đầu đánh lên.

Mày nói ngu thế, mua thì ai chả muốn mua rẻ

1 Likes

Mày há mồm ra bố ị vào cho mà ăn. Con ch.ó

1 Likes

haha phải phải, bác vào đây bem bọn này với e, e hết cờ rồi

Tự nhiên nó phát biểu câu chẳng thấy não đâu bác ạ.