DIG hành trình đến 500k không còn xa!

:rofl::rofl:

1 Likes

Đơi mày nhục thế con. Bao người chửi mà mày k biết nhục à con ch.ó

2 Likes

Ko mua thỏa thuận lại sớm thì nó bán hết qua sàn , lúc đấy CP ngày càng pha loãng hơn nữa , càng khó đánh lên , chưa tính đà rơi ko kiểm soát được đổ dốc luôn , mất sạch niềm tin mới là thứ quan trọng nhất .

1 Likes

Cảm ơn bạn có lời khuyên! Anh em nên cân nhắc kỹ khi dùng margin. Với mình thì đã cân nhắc kỹ, bạn yên tâm nhé!

1 Likes

ae cảm thấy rẻ thì mua thôi tất cả không mua thì sàn trắng bên mua à, nên mua bán là tùy mỗi người chúng ta chỉ nhìn chung vào giá trị doanh nghiệp

1 Likes

lỗ nặng quá

48.000 cổ đông thua 1 thằng HL à, chúng ta đồng lòng chất mỗi ô 1000 cp giá 56 đi nào

2 Likes

48.000 ông thì mới thua. Đang có hơn 500 ông theo dõi topic này. Bao giờ về dưới 10 thì mới ở vùng đáy.

Bà con đã chia đôi tài khoản; chuẩn bị chia 3

sức mạnh bó đũa nhỏ lẻ ko đoàn kết lại mà tự cứu mình còn chờ đợi gì

2 Likes

Có múc thì cứ chờ sàn, dồn lực cuối phiên. Giờ múc làm giàu thêm cho nó.

Chúng ta tạo 1 bức tường đồng thời tạo 1 niềm tin đoàn kết sẽ bất bại

1 Likes

Toàn thị trường giảm mà, đợi thôi.

Tất cả anh em ta cùng nhau đoàn kết lại chắc chắn sẽ thắng đc Him Lam đưa DIG vượt 100 ngay trong tháng này! Tôi có niềm tin lớn như vậy nhất là sau cuộc họp ĐHCĐ. Phải nói là ko có ban lãnh đạo công ty nào gần gữi tận tâm với cổ đông như DIG. A Tuấn A7 cũng nên xem xét thêm PÁ cơ cấu chuyển CEO sang DIG chắc chắn danh mục sẽ hiệu quả hơn.

2 Likes

Không những HL bán mà còn bọn bán khống nữa cơ, nên nếu CT đang mua chúng ta góp thêm ít sức mỗi người 1 ít ko ai thắng được

1 Likes

Ae quản trị rủi ro, ko MG đi dài cùng tập đoàn, cửa thắng rộng mở, ko hô hào, đừng sợ chim lợn.DIG sẽ vượt NVL

5 Likes

Thôi kệ cho cp vận động theo tt thôi, ae hết cụ tiền rồi nên đéo có ủng hộ nữa đâu mà các bác hô hào

1 Likes

Sự bần cùng của sự điểu học, Nó chạy cả quảng cáo dìm hàng thế này thì =))

7 Likes

Đã muốn bán thì cho tụi nó bán giá thấp mua làm gì đỡ giá cho tụi nó. Chờ thời cơ đến, Him Lam hết hàng lúc đó ae khởi nghĩa thì tụi short đua giá trần cũng không có hàng để cover mới hay chứ. Ae đừng bán theo tụi nó là được.

2 Likes

Nhìn hah đúng con leader rồi y như dig xích thố năm ngoái