DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ông ko biết tính à. HL có hơn 60tr cổ bán đc giá TB 70, nếu có bán hết cũng chỉ 4000 tỏi thôi

1 Likes

DIG phải test lại đáy 52.5

Chắc nhạn cũng phải đầu tháng 6 chốt quyền

Tầm này đánh ăn cổ tức thoai

him lam lãi khủng kể cả bán ở giá 50x. Chỉ nhỏ lẻ mua ở giá cao là lỗ. Suy nhẫm đi.

Bác nói đúng nhưng chỉ đúng ở giai đoạn đầu Him Lam bán thôi. Giá này thì nói gì cũng muộn rồi.

1 Likes

Chính vì nhỏ lẻ lỗ nhiều nên mới cần đoàn kết lại ko bán gì hết, đồng lòng mà giữ vững trận địa nó bắn hết đạn thì mình thắng thôi.

3 Likes

Giờ Him Lam càng bán thế càng đuối! Số lượng còn lại của HL ko còn là bao nữa đâu a e!

1 Likes

Liệu sau 2h có quay xe ko ae.

96,69% là quay xe á bác.

BB anh H.L :)))

https://f247.com/news/cafef3701f1b772c643359c31760ecbc46846

Khả năng về bằng giá PHT, 30k Bác ạ. E chuẩn bị đạn rồi

em bốc c cty nào thế, kiếm đc cái avatar của em nào xing nhỉ :kissing_heart:

Chỉ đơn giản là nhỏ lẻ ace chúng ta đoàn kết lại và nếu nhà đầu tư nào còn có thể thì hãy mua thêm dù rất nhỏ cũng góp sức chống lại những kẻ xấu … thì như bác HỒ đã nói tát biển đông cũng cạn …

1 Likes

Không những tất cả cùng lớn mạnh, lại còn đc thưởng cổ tức lợi đôi đường, A e chú ý ko tiếp chim lợn

1 Likes

Ai tu đến đâu thì ăn quả đến đấy, nói mồm phỏng có ích chi :smiley:

1 Likes

Lúc đại hội bác ngồi im là khôn đấy. Chứ bác cho bác ấy bát mắm tôm thì giờ này bác không còn ngồi ở đấy mà gõ được nữa đâu. :3

Chúng ta chỉ cần nói và hành động …là kẻ thù đã khiếp sợ rồi chứ chúng ta đừng ngồi im kheo tài vỗ ngực để rồi để bọn xấu lợi dụng việc thiếu đoàn kết của chúng ta và rồi chúng lũng đoạn…cười vào chúng ta . Hỡi anh em hãy đoàn kết lại và tấn cống tiến lên phía trước đánh hạ làm kẻ thù khuất phục vào rồi phải chạy theo DIG tiến lên ae .