DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ai cũng muốn mua dc giá rẻ thôi, nếu giá trên sàn rẻ hơn thì tội gì vứt tiền cho thằng HL. nếu là bác thì bác làm thế nào

hành trình 50k không còn xa.

Mua qua trung gian , sau đó qua thỏa thuận . Thường các tập đoàn họ làm vậy ?

1 Likes

Lương cao thế. Tháng hơn 100 . Này thì đầu tư cái gì chả ăn. :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Khách quan mà nói ông Tài và ông Quý đều giỏi. Mình cũng phải ngâm cứu lại cách đầu tư để tối ưu hoá lợi nhuận, chứ để thế này xót xa lắm!

1 Likes

M đầu tư ăn trộm ăn cắp như thế thì chỉ có chết trên TT này thôi

Lịch sử các cuộc xích bích và chiến tranh trên thế giới chỉ cần một dân tộc đoàn kết chính nghĩa thì sẽ đánh tan mọi kẻ thù xâm lược , trong ck cũng vậy nhà đầu tư nhỏ lẻ chiếm tỷ trọng lớn trong tt đoàn kết lại sẽ đánh tan âm mưu thủ đoạn của những kẻ xấu muốn hại chúng ta …

1 Likes

nich thằng pingsu kia thì chim rõ rồi, còn nick vuachungkhoan đang khen hah kia có mùi thằng tài bác nhé, văn khắm vãi

1 Likes

Tầm bác ấy thì cái đầu toàn sạn rồi bác ạ. Deal trăm tỷ, ngàn tỷ chứ có phải vài ba trăm triệu đâu. Nhiều tập đoàn nhỏ để kiếm được bằng đó tiền phải bỏ bao công sức, thương lượng trả giá, chi phí xyz các kiểu, cả chục năm mới kiếm ra đó.

ae để ý tất cả các comment có mùi chim bỏ qua ko tương tác cho sạch pic các bác nhé, chứ pic này bắt đầu loãng quá, chỗ ae chia sẻ thông tin mà

5 Likes

Ô kìa bạn tôi.

40k cổ đông dig là 40k ếch luộc nước lạnh chín từ từ. bài học kinh nghiệm xương máu.

1 Likes

Thôi mà. Nó cũng chả xuống nữa đâu. 50-51 ma tbg rồi lên 6x thích thoát thì thoát.

tôi quan sát thấy, chủ tich dig, him lam, đội lái, họ đá nhuyễn hút cổ đông nhỏ lẻ đu đỉnh. 1 mình hl nó ko làm nổi cuộc chơi này, bao giờ cũng đủ thành phần, chỉ nhỏ lẻ là thiệt.

1 Likes

tầm 5x là đáy rồi ko thể giảm hơn được nữa.

Tao ở sới bạc này 16 năm.
Cổ đất bán chán lại đua bọn chim lợn sủa chán lại liếm. Đất cứ khan hiếm tăng giá tao cứ ôm.

64 Likes

Chết bỏ theo thầy :smiling_face_with_three_hearts:

Mấy thằng chim lợn cút hết ra để bác ấy nói.

1 Likes

Ae ở đây là xác định đầu tư cùng DN đến cùng rồi bác. Chỉ cần chúng ta ngồi im, ko bán bất cứ cổ nào cũng là góp phần dành lại trận địa rồi, tất cả cổ đông chân chính cùng ĐOÀN KẾT ôm hàng và mua thêm thì chẳng mấy chốc thế cờ này về tay chúng ta

2 Likes

Haha cứ túc tắc mua thêm thôi Thầy! Kệ cho các chú chim hót cho vui cửa vui nhà không có chim hót thì cổ hết vị rồi.