DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tt xấu. Mọi người ngắm bảng nhiều quá. Để cung cầu tự vận động thôi.

Haha tôi câu DIG giá 54.2 rồi!

2 Likes

Tôi cũng nghỉ như bác

Thằng ml đó hèn nhỉ, phải bỏ nick để lập nick mới vào rình DIG kkk. Tin t đi, ae nhà nó nhìn mặt ko có hậu

1 Likes

xanh cỏ đỏ ngực, mãi đỉnh thầy ạ

cả tt rực lửa mà cứ A7 chửi thật ko thể hiểu nổi cái XH này, giỏi thì chỉ ra 1 cp ngon trong lịch sử mà chính cl khen xem nào

1 Likes

Nếu anh em nghĩ cuộc chơi là một tuần, một tháng thì ae lo. Chứ tôi nghĩ cuộc chơi cả đời, tôi ko lo. Mình có thời gian mà, sao sống vội thế

7 Likes

Đúng r. Cái sai của ae là chăm chăm vào cái bảng điện để cảm xúc nó lấn át hết. Bảng điện nó lừa ae đó.:grinning:

2 Likes

Giảm này đã là gì.Mới 5x thôi.Về 3x nữa lại một lớp gọi thầy quay ra chửi thầy nữa thôi.Ko định lượng được hành trình thì ngày nào cũng lo lắng.:smiley:

Chuẩn bác, thị trường bao năm vẫn vậy, có xuống thì sẽ có lên thôi. Quan trọng là kỳ vọng đi được bao xa

Bác cho lời khuyên về Dig, đợt trc chưa đọc đc nên đang bị kẹp

1 Likes

Học thầy ở tư duy nhé em gái.Chưa hiểu tư duy đừng đu hàng thầy.Ngựa xích thố cố cưỡi cẩn thận ngã đau.

Thôi tôi kg quan tâm, đến tầm này thì tùy ae thôi, tt chung đang xấu rồi đã đt thì phải chấp nhận mọi thử thách chông gai, tôi xin lỗi kg kn gì cả.

1 Likes

Mày lại lên tàu rồi à, mày biết thế là tốt. Đừng liếm - nhổ - liếm, kinh lắm!

Tao kg bao h tắm 2 lần trên 1 dòng sông đâu, và t kg bao giờ lên tàu titanic nhé

Tôi hỏi bác vì dẫu sao bác hiểu Dig nhưng ko cầm thì sẽ có cái nhìn khách quan hơn người trong cuộc. Tôi tôn trọng ý kiến trái chiều, nếu ko ngại bác cứ cho nhận định về xu hướng ngắn hạn. Thanks

2 Likes

thôi ông Tài Nguyên én ra đi bẩn topics lắm

ko cần phải comment làm gì cả

Cái này thì bác nên hỏi HL thì hay hơn, hỏi tôi thì tôi chịu thôi, trong chu kỳ cp đi xuống thì khó đoán lắm.

1 Likes

Xẻo vào háng rồi thì nghỉ ngơi thôi em, đừng chim lợn làm gì cho mệt người. Bài học cho em fomo, khi nào vượt các loại đỉnh thì quay lại sau em nhé.

1 Likes