DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tại sao không được tắm 2 lần trên một dòng sông vây bác. Nhà e gần sông Hồng hồi bé cứ hè là ngày nào cũng ra đó tắm bác ợ.

2 Likes

Nay chim lợn nhiều vô kể Thầy ơi.

2 Likes

Người anh em hãy thề đi nếu còn mua lại DIG thì cả nhà bạn sẽ bị oto đâm chết . Hãy nói và làm như một đấng nam nhi đi người anh em @tainguyen. Chứ đừng nhỏ xong âm thầm liếm như kẻ tiểu nhân trên đời!

4 Likes

Mày thề đi @tainguyen ???

Bất kể con chin lợn nào dám đứng ra thề độc là không mua DIG mãi mãi thì lời nói nó mới đáng đc xem xét ! Còn anh em cứ bỏ ít thời gian cắm cờ cho room trong sạch

2 Likes

Con c.h.ó này trước tôi nói giảm nó còn cắn tôi, giờ cũng bán rồi quay lại hô giảm à? Mất dạy!

Cút

Tôi chốt câu cuối nhé tôi kg bao giờ lên tàu titanic và đừng thằng đéo nào lập nick ảo gọi tên tôi rồi gây war nữa, tôi chán ngấy 3 chữ cái này rồi ạ

Bọn tao cần mày thề thôi, thề rồi lượn ra ngoài cũng được.

4 Likes

Fomo đu đọt, xẻo háng cay cú rồi quay lại chim lợn ak mày?

3 Likes

Toàn bọn đa nhân cách :)))

1 Likes

Thị trường đang ủng hộ sự phát triển của DN, ae thì cứ cờ bạc trên sàn, đánh theo ngày theo phiên như kiểu tt sắp đỏng cửa đến nơi thì chả chết

1 Likes

Loại mày 50 năm thì vẫn chết thôi

Giá này là đáy rồi, ae ko có gì phải lo cả đâu, HL còn thì cũng còn ít thôi, lúc giảm mạnh nhất là nó còn nhiều hàng,ae giữ đc đến bây giờ thì đừng lo gì cả.
Không có gì tăng mãi cũng như ko có gì giảm mãi.
Điều cốt lõi là nội tại DN đang tốt lên từng ngày, thị trường đang rất ủng hộ DIG.
Bọn nó thèm DIG thì mới mất công , thời gian công sức đi chim chuột, chứ hàng lởm éo ai thèm thì mới lo

5 Likes

Em chúc thầy sức khỏe thật tốt , thầy không phải nói ghì nhiều nữa ,thầy nói vậy là quá đủ rồi ,những nhà đầu tư hiểu và có bản lĩnh họ sẽ theo thầy, thầy nói nhiều bọn xấu nó lại thể hiện cái bẩn…của chúng nó …thầy ạ .

4 Likes

Tao ở sới bạc này 16 năm.
Cổ đất bán chán lại đua bọn chim lợn sủa chán lại liếm. Đất cứ khan hiếm tăng giá tao cứ ôm vẫn giàu to thôi. Chỉ khổ bọn nhìn ngắn.

33 Likes

tổng tiến công

1 Likes