DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nhất trí A7, khổ nhất các ae nghe thì hay, xong fomo theo nhưng tầm ngắn, bản lĩnh yếu rồi nó chỉnh tý thì vật vã khổ sở, thấy thương ae là chính, chứ ae cầm dài ko MG có ai chết đâu

3 Likes

Lệnh to múc rồi

1 Likes

DIG himlam hết bán rồi anh ơi !
rồi sẽ đua lệnh thôi anh

Hãy vào thẳng vấn đề đi người anh em . Thề xong người anh em sẽ đc tôn trọng , và hãy tôn trọng những người đã từng cùng chiến tuyến với bạn . Con đường chúng tôi chọn ko cần bạn góp ý @tainguyen ! Cảm ơn!

6 Likes

Thằng Tài giẻ rách, nhân cách không đáng 1 xu, anh em đừng nhắc đến nó nữa.

1 Likes

vẫn gọi ông là bác, vì còn chút gì đó khi còn trên tàu chiến chim lợn. Có ăn rồi sang hàng khác có ăn thì chúc mừng, nhưng 2 anh em cũng đừng lôi các bđs rồi đạm ra chửi. Ăn được sóng thì cũng hay nhưng chưa biết dài lâu đã so được vs những anh em đang “chìm” nắm giữ dài hạn đâu. Trước cũng mời ông quay lại động viên anh em, nhưng thôi hiểu ra rồi, mời ông từ h đừng sang đây nữa không các ace cũ thấy lại có lời không hay.

9 Likes

Vẫn theo tư duy logic của thầy, tử thủ

1 Likes

Cả triệu tỷ đầu tư công giải ngân đến 2025 cơ mà, cứ ôm thôi.!!

A7 nói thế này chắc khả năng cao HL đã bán hết. Qua tuần lại đua rồi.

1 Likes

Em cũng thấy nghi nghi. Gd kiểu giữ quanh mốc đó, vẫn nhớ hẹn 2h15 tổng tiến công của bác

2 Likes

Bố vẫn giàu chết đeí đâu. Còn chúng mày nghèo rách

11 Likes

xếp hình ko e

1 Likes

Dm k ai nói tôi đtu DIG nghèo ? vẫn giàu sụ nhé tụi chim lợn dẻ rách bây

Nhất trí người anh em

2 Likes

Xẻo mất nhiều không em mà phải cay cú quay lại chim lợn thế.

3 Likes

chắc vào bẹn rồi.kkk

Uh bác mua từ 3x kéo lên mà , lên tới 1xx vẫn hô hào anh em mua mà , sao mà nghèo được :grin: :grin: :grin:

Đây gọi là chết chùm, quy tụ chung dưới suối vàng :stuck_out_tongue:

Sắp tổng khởi nghĩa chưa bác!?

Em gaj cứ bjnh tjnh. J mà nhặng hết cả lên thế? Đu đọt 120 mà ko nghjen cứu về DN trước ah?