DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nay thị trường xấu đều mà, chết cả loạt. Nhìn có vẻ như việt nam sắp có chiến tranh. Rơi như viên sỏi mà không hề có hồi. Trăch mình không nhanh nhạy, cả tháng nay làm thủ tục vay ngân hàng khó khăn gấp bội mà mình cứ tưởng chỉ là cục bộ. Thôi giữ tới giá này chắc tử thủ thôi.

Nhìn dài

Giờ là lúc đoàn kết để cùng nhau về bờ các bác à

Một khi tôi đã cmt thì a7 có ở dưới 10m đất cũng phải đội mồ sống dậy rep liền

Vấn đề ở thị trường chung thôi, Chứ HL chắc ko còn ý nghĩa. Vậy nên đợi TT ổn định rồi vào lại.

Hôm nay thị trường chung đều chết. danh mục theo dõi 7 mã CK thì 6 mã giảm sàn.
Chẳng có gì phải lo lắng cả.
DIG là doanh nghiệp tốt, có tài sản khủng, ôm kỹ, đồng hành cùng doanh nghiệp chắc chắn có thành quả.
Nhìn tài khoản hàng ngày bốc hơi ai chả xót, nhưng a e mạnh mẽ lên, không bán thì SL CP vẫn còn đó, tài sản vẫn còn đó.

3 Likes

E vẫn đang dõi theo từng ngày để tbg về bờ đây bác. Lỗ lắm rồi, nhưng HL còn hơn chục tr cổ nữa, nó như con dao trên đầu, giờ phải tính kĩ thì may có đường về bờ. Chứ chả ai thương mình đâu bác ạ.

1 Likes

HL nó muốn bán hết, nhưng TT xấu quá nó cũng không tất toán được, chắc cũng cắn rứt lắm chứ. Hơn chục triệu cổ mà mỗi ngày bay 6% cũng thốn lắm.

1 Likes

Các cao nhan cho e hỏi HL bán đến đâu r a?

1 Likes

Áng chừng hơn chục tr cổ nữa. Chờ 1-2 tuần tbg đi bạn ạ

38 Likes

HL họ bán xong rồi còn gì nữa, có bán tiếp thì phải có kế hoạch đâu thích là bán đâu.

1 Likes

Mấy hôm nay mình cũng tbg mà đúng là tình hình chung ttck Việt Nam và Thế giới, chứ thị trường tốt thì Himlam bán 10 ngày là xong. Himlam nó bán hôm nay mình nghỉ nó ghét cay đắng nhà Chủ tịch mới táng bất chấp vào cuối giờ.

AE đừng dại mà TB giá giai đoạn này.

1 Likes

Nhom e hô mua suot, gio lam j còn tien ma tbg nưa bác oi?

1 Likes

Tranh thủ sủa đê…

8 Likes

Cảm ơn thị trường và A7 đã cho tôi cảm nhận được vẻ đẹp và sự kinh dị của chứng khoán

Bố cậu :rofl::rofl:

éo hiểu bọn HLam nó nghĩ gì ăn ở thức đức quá. Toàn cuối ngày nó mới vác hàng ra bán. Kiểu như muốn dìm bằng chết cổ đông ấy

2 Likes

Có lệnh đối ứng so với Him Lam bán ra. Ae cơ cấu tiếp thêm lực cho DIG, tống cổ bọn cò hó đó ra rồi ôm lì tiếp 5 năm nữa! Quyết tâm chiến thắng nào ae!

4 Likes