DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chắc đợt này dái tụt mẹ mày lên họng r nhỉ :rofl::rofl::rofl:

CT kêu himlam muốn thoái hoàn toàn khỏi DIG

Hồi e nghe mấy bác phân tích nọ kia nên múc tbg. Không ngờ HL bán bất chấp kèm thị trường xấu vậy, trách mình đen chứ chả trách ai. Giờ còn ít vốn thì đợi HL bán xong và thị trường tạo đáy rồi tính tiếp. Chứ giờ vào là cản tàu hoả đó hic

2 Likes

Bố thấy mặt mày là bố biết siêu cổ DIG sắp hết kiếp nạn

1 Likes

Đáy đc chưa nhỉ. :laughing:. Đi chỗ nào cũng thấy than cũng khóc như cha chết. :laughing:

1 Likes

Chạm đáy nỗi đau ah bác :)))

E đi rút thẻ tín dụng dc 69 củ. Đang rình bên ngoài, chỉ mong về bờ rồi sút thôi. Niềm tin mất quá lớn rồi.

Ngu. Cơ hội thì ko nhận ra đến lúc đu đỉnh lại quay ra than khóc vs sủa.

Ko biết thằng đó làm nghề j mà nó chim Dig từ 3x đến giờ mới kinh

Rồi tất cả lại như chưa hề có cuộc chia ly thôi.

Đoạn này chỉnh ác! Nhìn giống 2018. Rồi sẽ lên lại thôi. Vấn đề sẽ mất thời gian chờ! Ai chờ dc sẽ thắng! Ai sốt sắng sẽ thua

1 Likes

A7 còn gọi tôi là đối thủ truyền kiếp vì tôi quá giỏi. Mọi đường đi nước bước của a7 đều bị tôi nắm thóp!

1 Likes

Em chờ bác mãi. Mấy hôm nay có bề trên nào hiển linh về mách bảo gì không bác? Để em biết mà tính cùng với ah. :sweat_smile:

Ku này giỏi gớm

Giỏi thủ dâm à?? Rẻ rách nghèo kiết xác.
Mày thò lên lại chỉ báo đáy đó ku

17 Likes

50k anh em cổ đông đến tập đoàn xem có việc gì cần thì đỡ chủ tịch 1 tay để đẩy nhanh cái Long Tân lên nhỉ, kể cả kè sông, xúc đất cho tập đoàn phát triển nhanh cái. Toàn người ngồi coi bảng điện cả ngày thế này thì nên giúp tập đoàn 1 tay

4 Likes

ae đừng tính đáy nữa. Dig từ 3x đi lên, CEO từ 1X. Vậy nên cứ từ từ, đừng vội vàng gì cả.

bố cưỡi đc này

Thư giãn a e… Thắng k kiêu bại k nản… TẦM NHÌN , KHÍ PHÁCH trải dài 4 phương mới là trang HẢO HÁN :muscle:

8 Likes