DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thầy a7 có nhận định gì về cp DIG thời gian tới không? Khi mà nhân vật có sức ảnh hưởng lớn tới tương lai của DIG là TrungPham bỗng dưng xuất hiện trở lại! Phải chăng TrungPham sẽ cứu DIG?

Ơ chú Trung , chú ra khỏi hang là điềm báo cổ sắp phi rồi kkk

Mày chả gây đc nguy hiểm đéo gì.
Toàn thủ dâm mõm thôi.

9 Likes

Thằng CL đa nhân cách

Bác vào sau k biết. Con cờ hó này xủa từ lúc ae cầm hàng 3x

1 Likes

Cố gắng gồng qua mùa trăng này các anh em ơi, DIG target 200.
Mình đây rất đau sót cho những nhà đầu tư, anh chị nào tham gia thị trường vào đầu 2022 phải trải qua muôn trùng sóng gió. Đầu tư chưa bao giờ là dễ dàng, chúng ta phải chấp nhận điều đó.
Chọn cổ phiếu tốt, định giá rẻ mua cất tủ. 2 3 năm sau mở lại các bạn sẽ thấy cảnh huy hoàng ngày xuân, nhưng phải trải qua mùa đông trước đã.

Những ai đang âm vốn, thì chưa bán là chưa lỗ. Bán là chính thức lỗ, hàng tốt mà cầm không phải sợ

12 Likes

Thằng này CL điềm tốt, kệ nó bác kkk

1 Likes

Thầy nói thế thứ 2 tôi kéo DIG trần dằn mặt. Ae ở đây làm chứng cho tôi.

Đồng cảm, hy vọng sang tuần VNi có sinh khí hơn và Dig khởi sắc. Lúc đầu mình cũng rất buồn vì nghỉ chờ cuối năm nay sẽ bán nhưng sau đó mình suy nghỉ đầu tư dài hạn 2-3 năm. Bác nghỉ dài hạn thì nó nhẹ người, chúc bác sức khỏe, bình tâm nhé.

3 Likes

mày cứ sủa to lên càng to càng tốt con à. loại mày xuất hiện là ae dc nhờ rồi

Đất đai là tài sản số 1, nguồn lực quan trọng của quốc gia, chả phải lo kkkk

1 Likes

Vâng. E cũng chờ nó tạo cái đáy ổn ổn rồi mới dám vào. Thành cổ đông dài hạn vậy :))

1 Likes

Tất yếu phải test đáy lần 2 và đi ngang tích luỹ. Còn dài hạn ra thì chẳng care làm gì. Ô nào còn tiền thì vào mà xúc.

1 Likes

Chim lợn nay bay ngộp trời là biết chuyện gì rồi, chấp chim lợn sủa đê kkk

1 Likes

Tao đã thấy những con chim lợn cổ đại ra khỏi hang, điềm tốt điềm tốt

1 Likes

Giờ nói thật là bán thì anh em cũng ko kiếm được cổ tốt, siêu kì vọng như DIG đâu !

2 Likes

Con này là CL chúa theo DIG từ tầm tháng 8 năm ngoái đến giờ đó bác, kể ra cũng gọi là trung thành với DIG. Siêu cp tạo ra đại gia và cũng tạo ra siêu CL=))

2 Likes

Gần 1k ng xem pic này. Đáy mẹ rồi khóc lóc quá trời

2 Likes

Anh em tiếp lời bọn rẻ rách làm gì cứ cắm cờ nó thôi :grin:

Thôi đừng chửi a7. Chính ổng cũng lỗ sấp mặt vì cắt lỗ. Ae không nên manh động làm gì

2 Likes