DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tài sản côg ty vẫn còn đấy, cong ty ngay cang phat trien, ko có HL thì có cổ đông khác,chứ cái loại flc nhà mày chủ tịch thì đi juve, ngồi đấy mà sủa hả kon. Kkkkk

Thật sự không ai cho ai chén cơm đâu bác, ai đầu tư cũng vì quyền lợi của mình. Chúc bác thành công với FLC, còn anh em cổ đông DIG chúng tôi sẽ tiếp tục nắm giữ DIG đến khi nào đạt kỳ vọng của mỗi người. Vậy nha bác đừng làm phiền anh em DIGGER nữa nha bác.

1 Likes

Tao bảo ko đánh bạc, mày thay flc ngon thif về mà hô cả họ mày vào mà mút. Thế được chưa?? Kkkkkkk

Cứ để nó nói. Nó nói cũng có cái logic mà.

1 Likes

Thôi các bác ơi, để chỗ ae sinh hoạt, các bác tương tác bằng cờ giúp e

1 Likes

Dm cái thằng lồ.n này, mày bẩn như cái bọn kí sinh trùng himlam. Đã đi ăn bám, kí sinh trên doanh nghiệp người ta lại còn bày đặt ân huệ. Dm bọn himlam khắm, bán xong thì cút mẹ đi. Cái loại bẩn tính như himlam tao mong ngày gần đây bị cho vào lò, sập mẹ công ty đi.

Dkm mày ở đâu sáng mai bố đến đạp thẳng vào mặt mày cái đế giầy

Bố mày thề mày cứ ib riêng sáng mai ơ đâu anh mày ko đạp vào mặt mày a làm :dog2:

Mõm vừa thôi em

Bác chửi nặng lời quá rồi. Cổ đông DIG có 48k người già có, trẻ có, trung niên có trong đó có tôi. Bác suy nghỉ nhé

1 Likes

Dkm mày đánh cổ nào ko quan trọng nhưng đừng xúc phạm người khác ở đây có lớn có bé đừng đánh đồng cá mè 1 lứa . Mày đừng nghĩ ko tra dc ip của mày đâu

Mặc cho chim lợn gào, tôi vẫn tin có sóng thần các ô ạ. Cái gì nén càng chặt thì bung càng khỏe

2 Likes

Ối chim lợn nhiều quá. :laughing::laughing::laughing::laughing:. Giờ nó át con mẹ nó cả ae diger dồi.

HimLam nó bơm thổi đến giờ HimLam nó chốt lời mà lũ ảo mộng này vẫn nghĩ DIG có cửa trở lại như cũ, sợ thật. Tiềm năng DIG là có nhưng là 10 năm nữa nhé. Hiện tại thì chỉ có FLC nên HImLam nó nhìn được thiên thời FLC, chỉ có cổ đông DIG tự thủ dâm mới ko nhìn thấy rồi bảo chim lợn kkkk

mõm vừa thôi em haha

Bọn này đểu thật, đồng hành để phát triển dự án mà thấy bán cổ phiếu có lãi là bán.

Ép sờ lê con mẹ ô ah. Hô cái thằng chủ tịt trong tù mà cũng hô dc. Đệch. Phải tôi tôi đấm cho mấy nhát. Ranh con

Dkm thằng quyết anh làm nhà cho nó ở Vĩnh thịnh cách đây 12 năm rồi hồi đó nó chưa đc bơm tiền nên anh hiểu nó như nào, flc gửi mail báo giá anh còn chả thèm rep

Mày muốn anh đọc tiểu sử thằng Quyết Cứ ib anh sáng mai coffee anh giảng cho mày đạo làm người :unamused:

Thế mày nghĩ A7 chúng mày mới đẻ ra đã là đại gia à. A7 cũng đi khổ luyện nhồi sọ con chiên như mày mới có được ngày hôm nay chứ. A7 có khác đếch gì Trịnh Văn Quyết đâu, ấy nhầm A7 nghèo hơn Trịnh Văn Quyết nhiều lần kkkk