DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Anh mày đéo có Ai là thần tượng , nếu mày là đàn ông cứ ib Sđt anh sẽ dạy mày làm người

Ngu vừa vừa, hủy niêm yết mà cổ đông lớn như HimLam người từng giúp DIG lên 1xx nó lại bán tháo DIG để mùa FLC à. HimLam nó thấy vàng trong cát nó mới bán tháo DIG để mua đó cu. Tư duy lên!!

Thằng này mới đau nghe thằng A7 ôm đỉnh Dig giờ mặt cắt ko ra giọt máu, đời đúng là nhục vì đi tin lầm bọn đa cấp

Him Lam bán DIG thứ nhất là chốt lời quá ngon, thứ hai là mua lại nợ của FLC tại STB, tẩy sạch cho STB, đích ngắm của Him Lam là mớ cổ BAV thế chấp giá 8 kìa, chứ FLC có vẹo gì.

1 Likes

Nói mà đếch nhìn lại nhỉ. Mày thích so tào so luôn, DIG nó như ROS hồi 2018 ấy. Giờ đc nửa chặng đường rồi, từ từ về mệnh vài nghìn nhé. Thân!

chịu khó đọc báo tí đi quýt còi. à mày làm đéo j còn quyền con người nữa mà đọc.
mày nằm trong buồng giam vợ mày bị thằng khác nó thịt, tài sản của mày bị thiên hạ nó vơ vét.

mõm vừa thôi em

Dự án nghìn tỷ của FLC ở Thanh Hóa bị thu hồi

Quảng Ninh rà soát toàn diện các dự án đầu tư của Tập đoàn FLC

Những dự án nghìn tỷ của FLC ở miền Trung đang “đắp chiếu”

Những dự án “nằm trên giấy” của FLC tại các tỉnh thành

Mấy năm nay mình luôn muốn truy tìm cổ đông FLC vì thật sự không tin có người đầu tư vào loại cổ mà chủ tịch suốt ngày lừa cổ đông hết lần này đến lần khác, thật sự không tin có NGƯỜI đầu tư vào nó. Cho đến hôm thằng bạn chơi chung âm thầm xúc. Nói thật chứ vào dig còn có cơ sở trông chờ chứ vào hàng rác xác định nằm ở đó mãi luôn. Ngày xưa có mấy thằng cờ bạc đi phân tích tài sản của tập đòan Đại Dương sau khi chủ nó bị bắt, giờ chúng nó cũng chết bố nó rồi. Anh e xông vào F Lòi Chim hay hệ sinh thái rác của nó thì xác định

Con chiên A7 dạy cho mày là A7 bảo đừng tin media nào mà. DIG bị tung media tin xấu là chúng mày đéo tin. Nhưng doanh nghiệp khác bị tung tin là chúng mày tin ngay. Đúng chuẩn đệ tử A7 toàn tự nhổ tự liếm ko ta!!!

Nói trắng ra từ lúc tao tranh luận đến giờ. Chỉ có duy nhất 2 việc.
Việc đầu tiên là việc chúng mày chửi HimLam người từng giúp DIG đi lên 1xx.
Việc thứ 2 là việc HimLam thấy tiềm năng FLC như lúc DIG ở giá 15-16.
Tao nói những việc này có gì sai mà chúng mày vào cắn ghê thế nhỉ. Đã chỉ rành rành ra lí do ở đấy rồi còn ko chịu tiếp thu, đầu tư tin vào người khác là đúng nhưng nên tin vào tình hình thực tế nhé các đệ tự A7!!!

Minh xoài lo bán cổ dig để cứu bank do cho thằng em quýt nó vay giờ cả đống nợ xấu trong đó. dự án bị phong tỏa. hay ho đéo gì. ko xử lý sớm thì đổ hết con ạ.

mõm vừa thôi.

quảng cáo cho HỸm lắm với quýt thì tạo topic đi vào đây chim lợn làm gì cho khổ bọn anh phải đi diệt chim lợn vậy em

Cổ đông nhỏ lẻ đi đổ bô cho Him Lam, 1 phần cũng nhờ chim lợn suốt ngày hô mua trung bình giá, giữ cổ cất tủ các kiểu :sweat_smile: bài học sâu sắc trả giá bằng mấy con SH của tui

2 Likes

Kaka chuẩn rồi bác, chim lợn hô giữ cổ để chúng nó xả lên đầu kkkk. HimLam bỏ chạy có gì sai đâu kkkk, các bố cổ đông DIG khôn ít thôi ăn của người ta được thì người ta ăn lại được mà. Cuộc chơi là có người thắng kẻ thua, ai lại đi muốn mình thắng ko như vậy sao được hả !!

Thôi cái Dkmm câm và cút , nếu mày đàn ông chuẩn ib anh sáng mai cofee chỗ nào anh đến đàm đạo nhân cách làm người bỏ qua chứng cháo

Cái này thì khó, cổ phiếu mà loãng, nhỏ lẻ nắm nhiều thì khó lên lại lắm. Cũng mất nhiều thời gian.

Mày ngu nó vừa thôi. Sắp về 12xx rồi

Mấy năm truy tìm cổ đông FLC của anh đã thành công, nay tìm được chú này, anh thấy FLC của nhà chú nó còn giảm tàn bạo hơn DIG mà chú ở đây cứ líu lo cái đéo gì. Anh không phải xúc phạm gì nhưng theo quan điểm cá nhân của anh bọn đầu tư flc 99,99% là óc lợn.

haha DIG cũng sắp thành FLC rồi. Pha loãng cho cá nhân xong lại thêm chia cổ tức cổ phiếu. Ối dồi ơi, rồi sẽ thành hàng Penny thôi. Yên tâm đi nói ko sai đâu. Him Lam nó vào FLC là để gom sạch hết cá nhân nhỏ lẻ để làm cổ đông lớn tránh trường hợp bán tháo đấy. Tư duy lên nhé!!!

Triệu hồi cụ @HanhVM hôm nay múc được nhiêu rồi, tui nay bán chắc cụ múc của tui rồi :rofl:

Mày có sủa nữa cũng éo ai thèm để ý đến ét lờ xê nhà mày đâu Quýt ạ. Cút ….kkk

Múc thêm chứ?

1 Likes