DIG hành trình đến 500k không còn xa!

FLC cơ bản chả có vẹo gì, sao được với DIG.

Tuy nhiên, người chết vì hàng “tốt” mới thảm, chứ chết vì hàng lỡm đỡ hơn nhiều.

Mày nên nhớ ATC hôm nay khớp hơn triệu cổ, còn dư 600.000 cổ chờ mua. Mày nghĩ nhỏ lẻ múc ATC à :grin:

2 Likes

Nói tóm lại FLC tai tiêng wa nên wa đât giữ gạt danh dự luôn tiện lùa gà từ DIG sang FLC. Chứ thằng nào rãnh ko quan tâm DIG mà đây làm j. Sao chính danh ko xài cứ thay tên đôur họ miết vậy

Mới đi FLC quy nhơn về, đúng treo đậu dê bán thịt ■■■, ko xứng tầm 5 sao, chán, hèn j cp bao nhiêu năm ko lên đc 3x

Đêm rồi nghỉ ngơi thôi bác , nói với người từ chối hiểu cho mệt.

Đợi vài bữa hội nghị trung ương họp xong, đường lối đâu ra đó, ai ngồi chỗ nào … lúc đó mới có nhiều chuyện hay

Ông vẽ sau bét rồi. Cái đáy trước gần nhất là 56.3, giờ đang là 54.1 test lại đáy 2 thôi. Hôm nay TT ko quá xấu thì tôi nghĩ Dig chốt giá 57-58 thì là test đáy 2 bình thường.

1 Likes

Nhỏ lẻ còn đéo tiền mà mua

cuộc chơi khốc liệt vãi. ơ mà thế mới gọi là thanh lọc. Mới sản sinh tiếp đại gia. không ai cũng là tỷ phú ạ.

1 Likes

Bác à, tôi cũng vừa cài Fiintrade rồi, nhưng xem khối khớp của tổ chức hàng ngày ở chỗ nào?

Đề nghị các bác từ này đừng đôi co với chim lợn nữa, nhất là cậu Quyết nhái. Loãng hết toppic.

2 Likes

Ae quan tâm chi mấy con CL cho mệt. Nó nói j kệ nó. Ko ai trả lời nó tự đi thôi

1 Likes

hê hê. :laughing:

4 Likes

Thôi tất cả ai về nhà nấy, còn niềm tin thì theo, ai ko còn niềm tin thì cắt lỗ, coi như a7( hoặc có thể là như cái nick f123…gì đó lùa gà thành công rồi)

Hé lộ của tôi ý phải là có số liệu bác ạ, như bác nói tôi có thể phông bạt cầm gần hết dig hay l14 cũng đc, :blush:

1 Likes

Các bavs thức khuya thế, e cứ 10h e ngủ rồi, kệ mẹ chim lợn cho nó tự chửi nhau đi

Chào các bác DIGGER buổi sáng tốt lành.

2 Likes

Theo pp chiêm tinh đội lái cá mập thì sau khi đập về 3-4x là mua dc.sau đó họ đánh tiếp vòng nữa lên 7-8x .tùy thuộc vào dig về vùng giá nào.kết thúc một vòng lặp của cá mập.tôi đã cảnh báo ae DIG 9-100X.và CEO 6-7x vòng 2.phương án cho ae kẹp là đến giờ này thì nằm im chờ lên vùng 7-8x cố mà ra. Ae còn tiền chuẩn bị sang DXG mà gỡ gạo lại

3 Likes

Hóa ra lại pr dxg. Của nhà mày tất🤣

1 Likes