DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cái này tôi xin phép khất nhé. Tiền ít show ra ae nó cười cho. Kkk

Dig nó sấp mặt thế này là do thằng bựa, khắm Himlam nó rẻ rách bán từng k cổ phiếu trên sàn. Dạng bẩn như nó thì của thiên lại trả địa thôi, ko khéo lại bị bế đi đi bất thình lình

Nhờ HL DIG mới lên được 1xx hả con trai?

a7 và đệ tử chốt lãi hàng trăm tỉ,
hl chốt lãi hàng ngìn tỉ,
nhỏ lẻ nghe các thánh nhân hô mua lỗ hàng ngìn tỉ.

1 Likes

Nhỏ lẻ vài ngàn cổ mua tích sản, chờ 500k mới chốt lãi, hoặc không bao giờ bán DIG. Ham Lim ăn non thôi.

Ae hãy nhớ lại lời A7 từng nói: cuộc chơi Bđs là cuộc chơi rất công bằng, ai kiên nhẫn và bản lĩnh thì ăn thôi.

Các dự án ra hàng rất ít , do thủ tục quá nhiêu khê , giá đất vẫn cứ tăng như lên đồng ,bất chấp năm nào cp cũng hô xiết bất động sản .

Đập phù mỏ chim lợn luôn. Ai kiên trì được như nhà chủ tịch? Anh em ôm dài tất sẽ có thành quả.

4 Likes

Bỏ qua chim lợn, ae có hàng cứ cầm chặt, nhìn xa ra là giàu, đất đang tăng chóng mặt, nhất vùng ven tp lớn

Thằng nào bảo về 3x vs 4x là ngu. Thời gian sẽ trả lời điều đó. Về 50 đã có thằng xúc trong một nốt nhạc rồi.

Q3 và 4 chúng ta lại gặp nhau và kể về câu chuyện của những con chim lợn mỗi khi cổ giảm sàn. :grinning:

1 Likes

Hạnh phúc không phải là khi đạt được mục đích mà ở suốt hành trình đi đến đích, hãy tận hưởng cảm giác “dễ chịu” này vì chúng ta phải mất rất nhiều tiền mới được hưởng, hãy tin tôi nó đáng giá lắm đấy $$$

Em đã đứng ngoài thị trường 7 tháng. Ngày hôm qua mua DIG với giá 56, dự kiến sau 2 tháng sẽ lên 80. Thôi thì kiếm khoản lãi mỏng 50% trong2 tháng. Mời các bác phản biện

5 Likes

Ôi sợ vãi đái ra, lại phải gom tiền múc thêm cho bớt đái ra quần :)) kkkkk

Tôi nghĩ ko chỉ HL đâu. Cơ cấu cổ đông DIG giờ quá nhiều nhỏ lẻ nên loãng quá rất khó tăng đc. Đợi nhỏ lẻ cắt lỗ hết và tay to vào hàng thì DIG mới tăng đc

Số liệu thì các bác biết rồi nhưng cách viết kỳ này của cafef nó hết dìm rồi.

2 Likes

Cầm tiền chịu ko nổi hả em, chúc mừng em

1 Likes

Có hàng khuyến mại thì tội gì ko mua hả anh

1 Likes

Bác cầm tiền được 7 tháng ko mua cũng hay đấy chứ.

2 Likes

Thì mình ít tiền nên phải tối đa hoá lợi nhuận chứ. Tội gì mua mua bán bán theo lời broker chứ