DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ôi dào, cái lá cải này là chỉ báo ngược mà. Nó cổ vũ mua mã nào thì tránh xa mã ấy ra, còn nó dìm hàng mã nào thì nên ngắm nghía để mua mã đó

1 Likes

Ko cảm xúc khi cổ rơi luôn. Lại đi kiếm tiền thứ 2 allin DIG tiếp. Âm dăm ba chục phần trăm tuổi gì

2 Likes

Đẳng cấp quá

Đeo cái ảnh đại diện TVQ vào chém gió tự tin vl nhỉ

Anh hùng bàn phím có khác

QC bị bắt mới lộ ra là tài sản toàn đi thế chấp NH vay vốn lung tung. Tiền vay lớn hơn tài sản của Cty. HL ko thể bán ngay tài sản FLC vì nó rẻ bèo để cấn trừ nợ vì bán đi cũng ko thu hồi đủ số nợ nên HL phải bán gấp, bán bất chấp cp DIG để lấy tiền bù đắp khoản nợ xấu cho Stb (lúc đó sắp đhcđ Stb, ko trả khoản đó cđông sẽ xới tung lên vụ việc cho vay Flc thì a ổi nguy). HL bán DIG nạp hết vào Stb rồi còn xèng đâu mà đầu tư vào con tàu đắm FLC. Stb giờ chỉ mong thu hồi đc khoản nợ khổng lồ đã cho FLC vay chứ đầu tư gì nữa.

5 Likes

B giỏi đấy, e cầm tiền mới được hơn tháng. Chắc 6 tháng sau mới vào mua😅

Haha tôi múc được 1200 ngàn DIG câu sàn. Tôi cứ lai dai câu sàn 5 phiên nữa DIG. Tôi chuyển từ TK thường sang MG câu sàn DIG.

2 Likes

DIG, CEO trước khi phát hành thêm khó có khả năng được kéo lên. Vì kéo lên NDT sẽ thoát hàng, chỉ còn cách chuẩn bị dần tiền để mua PHT

Bị kẹt hàng nếu k mua TBG thì thiệt hơn

BDS bị vùi dập mạnh cũng 1 phần vì A7 làm lố quá. Hô hào lố theo kiểu ngồi chơi cũng giàu, tư duy ngồi không cũng giàu bị triều đình soi xét là đúng

Chấm

2 Likes

Chuẩn .

Giá TT 50, giá phát hành 30 là bình thường bác nhé. Bác không mua sẽ có người khác họ cân

1 Likes

nhỏ lẻ có bài học về mua cổ phiếu theo lời hô hào của thiên hạ chưa ?

có giảm nhưng giảm ít thôi độ 20% còn dig, giảm 50% và còn giảm nữa

Himlam nắm bao nhiêu cổ phần FLC và đem thế chấp vào STB bao nhiêu để vay à bác?

Báo lại còn có vụ nói tốt về LFI, ý đồ j đây? Hay mút đủ hàng r :))

1 Likes

Mình cũng nghỉ nó ăn đủ rồi bác ạ.

1 Likes

Không cướp nhanh thì người khác cũng cướp, đôi khi chỉ cần một tia lửa cũng thổi bùng 1 đám cháy lớn. Chỉ cần ai đó chịu chơi chút là đám cháy sẽ đc thổi bùng lên thôi :slight_smile:

2 Likes