DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thương mày quá, con ma chứng

Good luck.!!

Đời còn ảo ma Canada thế này vợ con lại sắp ra đê rồi kkk

mõm vừa thôi em

Cái thị trường này ko có mày bán, lái bán, hay HL bán thì cũng có người khác bán…tao sợ đếch gì. Có tiền thì tao mua thêm,ko có thì thôi tao chả kêu ka gì. Khi nào đc giá thì tao bán.kkkk còn khi nào đx giá tao còn đợi doanh nghiệp hết đà tăng trưởng, chứ ko lèm nhèm mấy đồng vặt như mày. Âm có mấy chục % kêu than, chửi bới….thương mày lắm!!

1 Likes

Thêm chiến sỹ đảo ngũ rồi chửi à, khổ thế nhỉ

1 Likes

Công tâm thế này, DIG hiện chưa phải vùng mua có lẽ vùng nhập DIG tốt nằm ở 3x-4x còn FLC à vứt sọt rác, tài phiệt đã đi bóc lịch thì nhẹ cũng 3-5 cuốn còn không chục cuốn trở lên, chú chê DIG a ko ý kiến nhưng đi pr con ghẻ FLC thì không nên, quan điểm a FLC mò váy về 3-4 là 99% và sau rất lâu nữa mới có cửa hồi phục, còn DIG chỉ cần thị trường tốt trở lại vẫn là cổ thể hiện uy lực đấy.

Không nên đi Chim Lợn, nói xấu cổ phiếu đã cho mình lợi nhuận, đừng như thế hỏng hết người ra em ah

1 Likes

Haha chỉ phát lòng thương cho họ thôi bác ạ. Tư tưởng TTCK là cờ bạc thì không chia sẻ được đành thương thay thôi!

1 Likes

Ahihi

1 Likes

Đủ nắng hoa sẽ nở lái đủ hàng cổ phiếu sẽ bay. Ae ai xả thì nhanh lên

Đang cầm tiền cắt lỗ chuẩn bị để mua đấy hả em.

Một loại người đáng khinh là thấy người khác gặp khó khăn thì vui mưng. Cho thấy một nhân cách rẻ rách, GATO. Nếu chú không bỏ được cái suy nghix đó thì vân cứ quanh quẩn trong vòng luẩn quẩn của nghèo đói.

1 Likes

1 Likes

tuần sau HL bán hết hả bác

Chấp hết chim lợn kkk

Mày nên bỏ hình đứa bé ra đi. Mọi người nguyền rủa mày tội đứa bé trong hình. Nó có thằng cha như mày, ra đường không dám nhìn mặt ai, đời nó khổ tội lắm nghe con.