DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Em vẫn làm thuê nhưng xác định đc thì nghỉ làm thuê, ko đc thì nghỉ đầu tư

1 Likes

Ko bác ạ, chỉ cần bác ko magin để bọn hút máu kia nó call thôi, cong bác cầm giá cao mà ko magin thì chấp cả bản đồ

Lo gì bác. Nếu tr trên mà đúng thì hội bắt đáy sẽ vào ôm trong một nốt nhạc. Tay cho đang chờ hl xả hết để vào bắt đáy. Hl mà bỏ một cục là hít hết ngay trong 2-3 phiên.

Giờ di sản của anh Quýt để lại cho HL và SCB rồi vậy mà chúng nó vẫn hô hào vào FLC đc

Thị trường xấu là ngắn hạn thôi bác ơi. Em gom dig hàng tháng cho dài hạn mà. Dig em ko lướt , nên có tiền dư mà giá rẻ thêm thì mua được số lương lớn hơn có gì đâu, tiền thịt em để ngoài cũng mất giá mẹ rồi.

2 Likes

Đây là comment của mình ngày 18/2 lúc DIG hồi lại, khi đó a e đang rất hưng phấn.

13 Likes

Đúng là tiền thịt để ngoài mất giá vcl, nên trên sàn tài sản mà nó xả giá rẻ là em thích lắm bác ạ, vì ở ngoài giá cả gì cũng tăng chỉ có trên sàn mới có hàng sale bất chấp ntn😌

2 Likes

Đáng thương hơn là đáng trách. Tai nguyen thì nó bỏ chạy, còn dai tran thì ko biết biến thành thể loại gì. Nếu bớt tham đi, tìm hiểu dn kỹ thì ko đến nỗi .

1 Likes

Tuần sau Him Lam sẽ bán nốt số cổ phiếu còn lại. Theo như tôi nhìn thấy thì trong một vài phiên trở lại đây đã có một lượng người nhất định bắt đính và găm hàng vào dần. Nếu vậy thì sẽ có vài kịch bản cho ae chú ý:

1. Giá sẽ giảm thêm đôi chút nhưng nến tuần này sẽ xanh, nến tháng sẽ có sự rút chân rõ rệt.
  2. Cổ phiếu bật lên tạo mặt bằng ở vùng giá mới để chuẩn bị cho báo cáo quý II của công ty sắp ra, dự là sẽ book khoảng 900 tỷ lợi nhuận sau thuế. (Vì đây là bc quý II nên sẽ có độ tin cậy cao hơn).
  3. Cổ có thể đị ngang một thời gian để rung rũ hết những người nhìn ngắn hạn. Chán nản bán ra cổ phiếu.
  4. Game tăng vốn luôn là yếu tố kích thích nhiều ndt mới tham gia, vĩ mô vẫn ổn và nhà chủ tịch Tuấn đang rất muốn có được sự đồng thuận từ các cổ đông trung thành, số lượng người nhìn ra cơ hội vào DIG ngày một tăng. Khả năng đánh lên trước khi pht là có cơ sở.
  5. Sóng bds có thể đến sớm hơn năm ngoái bởi các dòng khác đều đang chỉnh sâu, cần thời gian tích luỹ nhiều hơn dòng bds nói chung. Tiền đang bơm ra ào ào thì ae lại giống như cá gặp nước thôi.
18 Likes

Thật vậy sao?

Đang kẹp chắc hô vào ủn giá

Ngày xưa game tăng vốn thì ấm lo chứ giờ cty nào cũng đua nhau tăng vốn, thị trường thì xấu mù thế này!? Tiền đâu mà mua đây hả bác?

Nhiều người chốt lãi or vừa cắt lỗ cũng đang chờ HL bán xong vào bắt đáy, nhiều lắm

Sao hèn và nhục thế cu ? Cuộc đời nó thử thách có tí mà đã khóc lóc như thế thì gặp những biến cố nặng hơn đỡ sao nổi ? Chưa gì đã thành ma chứng vất vưởng thế này thì ko siêu thoát nổi đâu em.

HL thoái xong thì 3x, huỷ phương án tăng vốn là đẹp. Đúng là đao

Lúc mua thì hô hào , lúc giá xuống thì đảo ngũ , đảo ngũ xong thì chim lợn để lên tàu giá thấp. Đúng là nhổ xong rồi lại liếm. Trên thị trường tìm người tử tế quá khó

HL thoái chưa xong lại đòi tăng vốn thì còn cái nịt, ae all in hết cmnr tiền đssu mua pht

Nếu b là cổ đông có theo dõi đại hội cô đông của dig mới thấm dc. Đừng đi theo lối mòn suy nghĩ. Dig tăng vốn 1 cách cũng rất bài bản. Khác hằn ceo chia 1:1 giá 10k . tầm lãnh đạo của dig sẽ đưa dig bay xa. Nhà mình ngay cạnh khu nam vĩnh yên. Không cần biết như thế nào nhưng nguyên khu nam vĩnh yên đã đủ vốn hóa 30k ty như hiện nay. Đất vĩnh yên vẫn đang tăng từng ngày tư tết đến h đã tăng khoảng 20-30 % rôi ,đặc biệt khu nam vy của dig rất dc giá … Quy hoạch đẹp . bạn có thể ko tin A 7 nhưng hãy nhìn thực tế cách doanh nghiệp đang làm

3 Likes

Mấy chú căng thế nhở thì người ta đã từng mù quáng giờ tỉnh ngộ người ta ghét người ta quay lại ý kiến được hong chả lẽ cổ của các chú chỉ được khen hoi à bớt thủ dâm kêu sướng đi nhé

Ơ thế gét dig ròi còn chim lợn nó về 3x để lên tàu. Không phải là vừa nhổ xong rồi lại liếm à.

1 Likes