DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Himlam nó hết xã mới bung được ông ơi. Hi vọng blđ dig vào giữ giá này cho đừng xuống nữa

1 Likes

Múc nhanh ae ơi, đáy rồi

Đừng quan tâm đến thằng đó, bé tý so với ròng tiền kéo về bạn ơi có thể quay xe bất cứ lúc nào

Không giữ đâu Bác. Đợt nói thỏa thuận HL ko bán → vẫn bán. Rồi đỡ giá,…tội gì phải đỡ kkk

Tôi vừa mua xong rồi, chào anh em, hẹn anh em ngày đại thắng, dạo này muốn tĩnh tâm nên không lên được nhiều, chúc anh em khoẻ chờ tương lai.

3 Likes

Theo luật CK. Khi cty muốn phát hành thêm Cp thì buộc phải bán hết CP quỹ. Nên trong năm nay, DIG trả cổ tức bằng CP và PHT thì ko mua CP quỹ dc.
Muốn mua thì phải sau khi Phát hành thêm.

2 Likes

DIG sắp đấu giá lô đất: KĐT Cù Lao Bến Đình (1 trong 4 dự án trọng điểm thuộc địa phận TP Vũng Tàu) có diện tích 110 ha , Mũi Nghinh Phong 13,8 ha

DIC Corp đã tài trợ quy hoạch tỉnh 2 dự án này từ 2016 2017. Đấu giá chỉ là hình thức hợp thức hóa quyền sử dụng đất cho DIC Corp. BLĐ cũng nhấn mạnh phải lấy 2 dự này bỏ sung quỹ đất cho tập đoàn

9 Likes

Ở vũng ràu còn khướt ,bánh vẽ ko à .Lên báo thì biết bao năm rồi

Đấy. DIG về giá 1/10 của chủ thớt rồi. trước tôi nói rồi

chúc mừng ea chờ sàn để múc nhé ,múc thật nhiều vào nhé ,ai ko đủ tiền chờ vài phiên sàn nữa mua cho rẻ ,sướng nhất ae rồi đấy

Tầm này chỉ cần nhìn thấy a7 cười là ae có động lực lắm rồi chứ a7 đừng im lặng đọc comment mà ko nói gì.Cứ sáng a7 vào cười 1 cái rồi chiều cười 1 cái để ae vượt qua cơn sóng gió :star_struck: :star_struck: :star_struck:

1 Likes

đến lúc tắt app đi ngủ r các bác ơi ^^

A7 đừng bơm oxy nhé ,để nó sàn thêm mấy phiên nữa cho ae nghèo húp với

Còn nữa nếu mua CP quỹ thì phải giảm vốn chủ của tập đoàn, nên làm vậy không hợp lý

Tỉnh Vũng Tàu ra văn bản. Là ảo à thằng ngu?

3 Likes

Bây giờ thị trường rất khan cung dự án. Vin tạo sóng, Sun Group tạo sóng. Sắp tới Nova, Nam Long,… Cũng sẽ có sóng. Và các ông chủ đầu tư nhỏ hơn cũng có sóng theo. Dòng tiền đổ về dự án, khi nào Vinhomes, Sun Group, Novaland các ông lớn này ra hết hàng may ra kết sóng đất. 1 - 2 năm nữa vô tư luôn.

3 Likes

Có sẵn tiền lưu động rồi bác. Tiền PHT để phát triển các dự án khác, khởi công Long Tân

2 Likes

11h rồi đấy - Tổng khởi nghĩa nay VOl > 10M là OK

M hiểu luật, phát biểu cho t nghe xem nào?

nó đầu bò,con cl mới lớn.cho cái cờ là xong.