DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình bây giờ ko margin đồng nào cả, đợt tháng 1 cũng trải qua hơn chục cây sàn áp lực margin khủng khiếp nên xin chừa. Dù ko margin nhưng vẫn rén lắm bác, mấy hôm trước còn mạnh miệng lắm nhưng giờ thì xin lỗi các bác chứ em rén quá

Nay em lại có tiền múc thêm kakaka

Tôi ko khó tính đâu có điều đọc thấy ko ổn tôi góp ý thôi, chân thành đó để tồn tại và phát triển phải có tư duy tốt 1 tý, lâu nay tôi ít lên f là dành thời gian yên tĩnh nghĩ và tổng hợp lại tý.

Múc đi A E ơi, tiền thịt thì sợ éo gì. Đỏ không mua, xanh lấy gì bán

2008 nó rớt giống như FLC đợt 11/1 đó. Rớt sàn toàn bộ và mất thanh khoản luôn. ko mua bán dc mới sợ.
Chứ giờ DIG thanh khoản quá tốt. Do thị trường chung và HL bán thôi. Rớt thì đừng margin nữa. Đóng bảng lại. Đi xuống Vũng tàu, Đồng Nai xem dự án của DIG.
Có tiền thì mua thêm.
Thị trường hồi phục thì DIG lại dẫm đầu ngay thôi

1 Likes

thời của tôi nhiều A e bạn bè lúc 2008-2010 có ô vỗ ngực 10-15 căn BT LK bán vào múc CK bay hết giờ còn cái nhà trong ngõ để ở thôi nên bọn tôi hiểu CK chỉ sau chiến tranh thôi đa số chết vì tham

1 Likes

Him Lam hết vẹo rồi, cho xả tẹt xa được 2,3 phiên chứ mấy. Ae ôm chặt giá này bán có khi cắt đúng bẹn rồi.

5 Likes

Tụi Him Lam bán át thật; chứ ko thể nào DIG giảm kiểu này !

Người ae Tài Phạm bán 9x là chuẩn quá rồi kkakka

Tôi còn nhớ năm 2020 HPG còn có lúc về 17 thì DIG k có vẹo gì, thiên thời k ủng hộ thì tôi nghĩ tầm này 3x khó giữ

Có dấu hiệu một số dòng tăng nóng như cảng biển; bán lẻ; phân bón; thủy sản… đang có dấu hiệu chốt lời mạnh; chắc bđs sẽ hồi sớm thôi

2 Likes

Tất cả mấy dòng này sẽ chiết khấu xa đó, con mwg thì còn tạm

Tôi nhớ ngày 1/4/2020 covid sàn cả loạt tôi múc HPG giá 17 mà anh em trong cơ quan ngạc nhiên. Haha tôi bảo vì rẻ quá DN tốt mà họ bán như đổ đi nên múc. Tôi ra HPG giá 52. Nay đang câu sàn DIG và CEO mà chưa khớp.

Kkkk

14 Likes

Sắp có DIG 3x cho AE đu 12x trung bình giá mừ!!!

Mơ đi ku; đang có dấu hiệu tạo đây rồi

Giờ thì ko biết khi nào về bờ chớ ở đó mà 500k. Mình cũng đang ôm DIG đây

Rẻ quá rồi. Múc thôi mọi người ơi…!

2 Likes

Khởi nghĩa nào ae! Múc!

4 Likes

Sau 11h cho Hoàng Đạo … nay Tung Chảo