DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi bác ạ, tuần trước, trước nữa cũng đáy, thị trường này chưa biết thế nào, nằm im thôi.

1 Likes

thì gía đẹp mua thêm nhiều vào ,còn ai mua để người ta tự giác mua , khi nào nó tạo đáy mới biết là đáy nhé

Túm lại ko hô hào ko pr, :sweat_smile:. Để tự nhiên, bảng điện tử tương lai sẽ nói lên kết quả. Có tiền cứ múc

6 Likes

M thấy t hô hào chưa? T bảo ai mua chưa?

2 Likes

cái ý mày viết đó ko hô hào là j .

Các bác mất tiền nhiều sinh ra cay cú lục đục nội bộ, giờ này cả thị trường nó xuống có mã nào đỡ lại nổi đâu? Các bác thử nghĩ xem tại sao Vàng vẫn có lúc giảm giá sốc?

Thằng thiểu năng. M chụp lại cho t xem =))

1 Likes

Tin đồn A7 bị bắt bao thằng tung đấy sao không? Nó mà bật ngược lại bao người cắt đúng bẹn nhập trại hết! Pic của DIG hãy để người ôm DIG ns chuyện. Gọi cả nhà ông vào đây mà chim lợn nè, tôi không bán ok?

2 Likes

viết ra rồi mà giờ ko nhớ viết j nữa thì sao mà cãi dc với kiểu người này

Mày con nít, đi ra chỗ khác

Nhục nhã

chim với cò j , có thì nói , cứ nói 11h khởi nghĩa ,với người nhà đỡ giá mà ko có người ta cười cho

Múc nốt đồng cuối cùng

Cãi cùn như tk ngu vậy. Bắn mẹ m đi cho nước nó trong

1 Likes

Nay chắc Him Lam phải bán đến 5-7tr

thôi ông im mẹ mồm đi… nhiễu.

diễn đàn phải có câu trò câu chuyện chứ , đi đâu phải có câu chuyện làm quà chứ

Kệ người ta, nhà chủ tịch đỡ hay không thì DIG vẫn ngon, chim mạnh vào tôi không bán làm gì nhau?

Ae sẵn sàng tử thủ, quyết chiến tới hơi thở cuối cùng nhé! Đừng để những con chim lợn nó hả hê. Giếtt!!

1 Likes

ko có thì ko nói có ai bắt nói đâu ,đưa tin thất thiệt làm j ,người ta nói trái ý cái là xù lông

Cổ đông bản lĩnh thì ai nói trái nói phải, nói ngang nói dọc kệ đi, đến giờ ai cũng tạm lỗ như nhau, trách nhau làm gì, thôi đoàn kết lên, giờ tôi cũng chán chửi nhau CL rồi, CL còn te tua hơn mình

1 Likes