DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ủa vậy tin A7 bị bắt đâu chưa thấy? Tin thật hay không để ae cổ đông họ kiểm chứng nhé! Không có DIG đừng mõm ở đây!

Thôi tranh cãi làm gì cụ, giờ khó khăn cả, nói thêm cũng mệt mỏi lắm, cố lên

1 Likes

Kiểu gì chúng nó chả nói được, ae cũng thế thôi, khác mỗi cái là đặt niềm tin vào doanh nghiệp, vào vĩ mô! Nên chấp hết cả họ nhà chim lợn! Kkk

3 Likes

có ai nói 7 ,8 j đâu, cứ chuyện lọ sọ chuyện chai ,não nhanh cũng nhanh vừa thôi chứ , nẫu ruột

Ae tiền thịt cứ ôm đ bán. Nó lên lại có tiền cũng đ mua được

sớm thôi

Não ông chậm quá thôi. Ng ta so sánh vậy! Có thông tin người ta đưa lên, ông không mua, không nghĩ nó là thật thì mời chim cút. Hay cũng đang lỗ sặc gạch nên a cay?

HL hôm.nay cơ bản hết hàng. Cơ hội khuyến mãi sắp hết

36 Likes

Cổ khác dẹo hết, đi trăm ngả đều dẹo

Nhìn dig thèm mà hết lực để mua. Tbg sớm quá. Giờ cứ ngắm thôi.

1 Likes

đang ôm tiền , chờ xíu đi cắm nồi cơm đã

Tốt! Cắm được bao nhiêu tiền nhớ đừng cho ai biết, kẻo ngta lại nói ông bốc phét! Kkk

1 Likes

tôi nói cắm nồi cơm là đi nấu cơm , vấn đề đọc hiểu có vấn đề à , xem này sang mua dc ít mực ,nhìn ngon ko

2 Likes

Chờ lệnh Thầy em sẽ vào góp 100 cổ ạ :smile:

À tưởng cầm mớ tiền lỗ về nhà nghèo quá phải đi cắm cầm đồ! Kkk

Hl gần hết nhưng A8group vẫn đang xả rất mạnh kkk

Chiều nay tổng tấn công DIG!

ôi xời. bữa ae trong nhóm đóng tiền cho m vui nhỉ :))) lùa gà ae từ 9x. 7x bảo ae mg mua. T phản đối thì Tuyền nó kick t ra kkk. Bớt lùa ga đi mấy thanh niên. Vni downtrend thì DIG về 2x nhé. Giá trị thực DIG chỉ 2x thôi. tuổi tép

Tin này chuẩn hả Đại ca; Tk của em đi gần 40% rồi; Hl bán lại thị trường xấu chắc ko chịu được mất

Xuống 1 phiên là thoát ôm tiền rồi , nên vẫn lời nhé , giờ cứ cho rơi đi ,chỉ khi nào có đáy mới biết là đáy , đừng ngồi phán ,dụ con người ta vào ôm lỗ tạo nghiệp