DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đầu bò.Giờ mới có 5% dân số chơi chứng thôi. Đất nước đang thời kỳ mở đầu cho sự phát triển,dư địa cho các công ty làm ăn chân chính và tiềm năng còn dài.Ngồi đó mà ngóng L14.Cả thế giới của ông thu đủ bằng L14 thôi ah

Tao đâu mướn

Theo em bác nên bảo anh em nào margin giá 6x và 5x catw bớt đi. Kiểu này 4x và 3x là chắc chắn rồi.

Hậu covid nền kinh tế VN cũng như TG đang ở giai đoạn vô cùng khó khăn cộng thêm cuộc chiến giữa Nato - Nga mức độ ảnh hưởng rủi ro của cuộc chiến này rất khó lường, kỳ vọng gì ở chứng khoán thời điểm này? Nói cho vuông hồi là bán.

Thế cho nhanh.Bán đi rồi ra ngoài ngồi.

toàn tt đi viện, mọi phân tích vô nghĩa

Anh em thấy được vĩ mô nó sẽ tăng thì cũng nên chấp nhận hiện tại vĩ mô đang làm cả tt xuống, cố chấp cãi nhau làm gì? Ông nào giữ cứ giữ bán rồi thôi follow chờ cơ hội, chứ mình giữ cp cứ muốn người ta làm như ý mình.

1 Likes

khủng khiếp

có thầy nào vừa nói 2h khởi nghĩa ấy nhỉ ,bắt đầu chưa

Bị force sell chéo nữa thì có khi chết sạch trước khi thấy bình minh.

Hỏi thực lòng nhé: các bác 7-9x thì thôi bỏ rồi. Cảm xúc của các bác 3-4x ra sao khi cả năm đầu tư sắp quay về vạch xuất phát ạ?

1 Likes

chấp 1,000 thằng chim lợn hú hét bố mày bịtt tai 5 năm sau quay lại dự đám giỗ tụi bây

Chuyện gì đang xảy ra với VNI vậy các cụ ???

Thầy ơi bao giờ vni dc cứu a? Trong lịch sử CK đã có trận nào như tận thế thế này chưa a?

thì tích lũy thêm theo năm tháng. tăng thốc chơi theo kiểu thốc điều chỉnh chơi theo điều chỉnh

=)) PVD la cao thủ đấy , miệng nói báo lỗ từa lưa , nào là còn 3 dàn khoan chưa có ai thuê , quá nhiều tin xấu , media tung tin loạn xạ tập đoàn 14 ngàn tỷ thua lỗ tạn 56 tỷ cơ đấy , lỗ thêm…v…v, rồi gom giá 17.8 … ơ … lạ nhỉ 3 dàn vậy quý 2, 3 dàn đó vứt luôn hay gì ? =))

cay lắm chứ sao, còn cay hơn cả ae ôm 9x, đang x3 tài khoản giờ về mo. Thôi còn vốn là còn cơ hội !!!

sáng mai ae múc thẳng tay nhé, thời tới rồi múc thẳng tay tắt bảng đi chơi

Anh em đừng bi quan quá, dự báo xuất khẩu của Việt Nam 2022 lập kỷ lục, người dân thiếu tiền sẽ chịu khó lao động sản xuất. Tiền kiếm từ nước ngoài về cùng với đầu tư công thúc đẩy kinh tế sẽ sớm khởi sắc thôi. Rồi tiền lại được người dân mang đi mua nhà mua xe

1 Likes

Chơi ván mới chứ gì mà lo. Mang tiền đó đi ra ngoài kinh doanh lại lỗ chỏng vó rồi.