DIG hành trình đến 500k không còn xa!

cái này là hiển nhiên rồi mà cái lũ CL toàn bọn 1 là không có não 2 là ko có liêm sỉ nhổ bằng đc vào cho rẻ để quay vao liếm

Chuẩn bị quay xe rồi múc thôi anh em

Lệnh vào hải quay xe

Giải ngân!! TOÀN QUÂN TIẾN LÊN!!!

Bây giờ mà nói DIG là hàng rác thì sẽ bị chửi là chim lợn, nhưng tiếc rằng Dig là hàng rác thật. Quỹ đất khủng mà còn bị vác ra bán thế kia!!!

mút

Sự thật mất lòng , nói cho ae thoát sớm mà cứ bị nói là chim .

Đúng là đau đớn thật, loại hại ae nợ nần như vậy mà vẫn tôn sùng thì đúng là điên thật bác nhể :))

Trong này toàn nhỏ lẻ, hô hào làm gì, quay thế nào được

Hơi nặng mông. Chưa quay đc đâu bác!

1 Likes

Đừng bao giờ nghĩ rằng sắp tới đáy, bởi trên 3 sàn VNI này thì đội lái có thể đạp bất cứ mã nào mà ko cần lí do gì. Các bác cứ nhét cổ vào tủ , khoá lại rồi đi chơi thì đội lái mới tự ủn lên mà chả cần ai nhắc.

Bác dùng margin hơi sớm, lúc này vẫn chỉ là dùng tiền thịt để khỏi phải nhìn bảng điện. Chờ khi nào mấy báo lá cải như cafef đồng loạt khóc than cho thị trường BĐS thì hãy sử dụng kí quĩ

2 Likes

về lo cho nhà mày đi, tao đang bận kiếm tiền mai tao mua, tao chấp cả họ nhà chim lợn cũng đéo dọa đc tao

:sweat_smile:. Tầm này thì chỉ biết hi vọng. Mình có chút mg nên hơi lo ngại

1 Likes

Dk m đị bụi hết , ngồi đó chim chóc cmgn. ? nó xuống rồi nó sẽ lên lại .

Ai cũng lo dù ít hay nhiều đó bác. Chứ giảm kiểu này mà không rén mới lạ. Thôi cùng hi vọng vậy.

1 Likes

có ai nhắn nhủ gi ko e vào hỏi giùm cho ,

Dk m là con c hó sủa sáng h. mày khuyên thoát giá này là biết mày ngu rồi. Giờ là ngồi im xem c hó nào sủa nhiều và gông cổ bỏ vào nồi riềng thôi nhé

1 Likes

Đợt trước nó về 6x mà trụ được rồi tích lũy thì bác nói thế còn được, giừo gặp phải tt xấu bác nói thế người ta chỉ thấy bác cùn lý!

Khó quyết định, chỉ mong sao sau cơn mưa trời lại sáng!

Chừng nào vnindex về 1k1 điểm rồi hẵng bàn cổ nào lên xuống :expressionless: