DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Giá về vùng này chắc năm nay bỏ phát hành riêng 30k anh em nhỉ

Khổ quá, mình là cổ đông DIG với nhau mà chửi như vậy thật sự rất đau lòng đấy. Tối sẽ bán DIG vả bỏ chạy thôi chứ cổ đông DIG mất dạy quá điiiii

H ae than cũng chả đc gì, càn than vãn đội lái càng biết ae tới giới hạn =>> ép giá sàn vài cây nữa rung rớt hết ae yếu tim rồi gom hết một lượt, lúc đó mới bay.

Về 30 sẽ bật lên siêu mạnh

Cổ phiếu nó pha loãng biết bao nhiêu rồi mà còn bay với bổng. Lên được 2 giá nó đạp xuống ngay, hết thời mộng mơ với DIG rồi huhu

Về 3X ủng hộ ae, tôi chim là ghét cái bọn đu bám hô hào linh tinh chứ tôi vẫn nể anh A7 vấn đề là anh A7 hô từ 2x-3x nên về lại vùng này sẽ lên tàu.

tao chả miệt thị gì cả nhưng tao ghét thằng bào hô hào xúi người khác bắt đáy đổ bô , hình tao vừa đi làm qua chụp tức thì đấy.

Vấn đề là phải chia 22% cổ tức nữa sau đó mới phát hành giá 30k. Nếu giảm giá quá khi chia 22% thị giá sẽ xuống 30k; lúc đấy ai ko ai bỏ tiền ra mua giá 30k phát hành; sẽ phải huỷ

2 Likes

Ông nhõi này còn ác hơn cả chim lợn nữa chứ :))) Mà đúng thật giá trị con này 3x tạm gọi là ổn

mình đầu tư theo kiểu nó lên nhanh thì ăn nhanh mà nó lên chậm thì mình mua theo năm tháng

thị trường bi quan thì nó thế này chứ về lâu dài kiểu gì ko về với giá trị thực. ko 2 năm thì 5 năm 7 năm. Cái này từ lâu đã chứng minh rồi.

Giờ nó xấu thì ai chim chim đi mình đâu cãi. nhưng đường dài thì chấp tất.

liên quan gì??? mày ở lại cũng đc, đi cũng đéo quan tâm nhưng tao thấy mày ngu thì tao chửi thôi

A Minh thay mặt Saconbank vào siết nợ FLC thôi. Chứ vào HDQT đâu. Bank nào siết trước thì còn dc ít vốn, chậm thì còn cái nịt. Cổ đông sau cùng, cái nịt cũng không còn.

Tuấn Chợ OCB nhanh nhất, Múc dc tòa nhà FLC.

Công ty mà toàn cổ đông khủng nắm cổ phần chắc cổ đông khủng nó để yên cho giá thấp nhỉ. Có lớn mà ko có khôn hả ta

Còn lại ý trời :sweat:

1 Likes

Vậy là hủy huy động vốn cho Long Tân luôn hả Bác, căng nhỉ

Nổ vừa thôi ông. Góc nhìn khác nhau nên đừng có khôn với ai ở đây. Chưa ra khỏi sòng chưa biết thế nào được. Tầm nhìn người ta khác ông khác. Lo cho mình trước đi.

FLC giẻ rách ladfm gì có cổ đông nào khủng? kể ra xem nào!

Quý 3,4 mới mua pht lúc đó tôi tin DIG giá sau khi chia thưởng 22% sẽ cao hơn 30 rồi. Các bác không cần lo cho CT họ còn lo hơn nhỏ lẻ nhiều. Giờ là cứ múc sàn tích sản DIG

1 Likes