DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Một ngày buồn, tại sao lại dại dột vậy. Thua keo này bày keo khác.
Các bác có ý gì hay không, chứ hàng xấu tốt gì cứ sàn tất ntn thì là ntn

1 Likes

Ae nên nhớ cho còn 2 tr tỷ cấp bù lãi suất chuẩn bị đc tung ra. NHNH hỗ trợ cho DN chứ bọn NHTM nó ko mất gì. Tiền bơm khắp nơi mà nhìn ae bán như rác thấy chỉ tiếc mình múc no vùng 90. Cayyyy

3 Likes
3 Likes

Nhất chí vs bác. Thằng nào dái bé thì lướt. Còn miếng đất đang giao bán để vào xúc tiếp. Sợ kẹc :slight_smile:

1 Likes

Tôi méo biết chạy trc hay sau. T nào nhìn ngắn ăn ứt. Tôi cứ ôm t nào rung cũng kệ. :grinning:

• 2tr tỷ cấp bù lãi suất 2 % do NHTM hỗ trợ DN trong vài năm tới
    -Đầu tư công dự cũng vài tr từ nay đến 2025.
    -Còn bơm rải rác qua các gói hỗ trợ, tín dụng…
    -Rồi cung bds làm j có đâu.
    Ae cứ bán đê sau t bán lại cho nhân vài lần giá này nhé😆
4 Likes

Nhìn dài sống lâu. Tăng tôi ko bán, giảm cũng kệ. Lỳ ăn tất. :grinning:

Thôi không cần hô hào đâu bác, nói mãi rồi, đến lúc rẻ là khắc người cầm tiền người ta vào xúc. Kệ nó thôi :smiley:

1 Likes

Cấm hô hào nhá bác😅

Về dài hạn doanh nghiệp làm ăn tốt lên thì cphieu tăng thôi. Chúng ta toàn tự làm khó mình bằng cách margin, muốn giàu nhanh. Giá về vùng hấp dẫn k người này mua thì người kia mua, đội cầm tiền họ cũng đang xoắn ấy chứ. Nhưng vẫn có cơ hội mua rẻ do hoảng loạn tại sao họ phải vội.

cũng phải chờ 1 giai đoạn cho nó phản ánh bác ạ, có khi 2 năm.
Chính phủ hỗ trợ bù lãi suất 2% quy mô cỡ 2 triêu tỷ tín dụng. Giờ cho là số vốn này được tận dụng hết trong 2022-2023 luôn đi và mỗi năm tầm 1tr tỷ đồng tín dụng.
=> với quy mô tín dụng mỗi năm toàn hệ thống cỡ gần 10 triệu tỷ đồng nhẩm ra mình gói này đã chiếm gần 10%/năm rồi.
Dự kiến tháng này có văn bản hướng dẫn giải ngân cho mấy cái này, như vậy chắc chắn NHNN sẽ nới room hoặc tính room riêng cho các món hỗ trợ này, lòng vòng tháng 6-7 có pin lại, nhưng cũng không phải siêu sóng gì đâu, phải chờ năm phản ánh lại tất cả, rồi có khi sẽ được chứng kiến cái sóng a7 đề cập, em đã xác định khóa két.

1 Likes

Lên động viên tinh thần ae là chính. Còn tôi tử thủ. Ko lỗ tý sao lãi to đc. Toàn bọn tâm thần mới bán tầm này. :grinning:. Ngáo đá hết dồi. :laughing:

1 Likes

em ko nghĩ vậy ạ, ko có tiền không thể thổi được cả đất lẫn cổ, lộ trình giải ngân của chính phủ còn ở phía trước. 2007-08 của SJS cũng là hội tụ của cả quá trình kích thích trước đó thôi, phải có nước mới đẩy thuyền được chứ.

1 Likes

Mọi thứ đợi khi sự thật xảy ra đều là quá trễ. Đợi lúc nó thật chắc nhân vài lần giá này dồi. :laughing:

Thì em đâu biết khi nào sẽ hội tụ lại được đâu nên thôi cứ ôm với mua cất tủ cái đã :v

1 Likes

Nếu giá biến động bất thường thì DIG sẽ dùng 2.000 tỷ mua cp quỹ. Khi tìm được đối tác sẽ bán cp quỹ cho họ.

2 Likes

Bác bớt dùm nhắn tin kiểu nhân danh CT trên này đi, bớt dùng từ ngữ đao to búa lớn trên này kiểu trạng chết chúa băng hà đi, múc, húc xúc đi, ae tự biết, lúc này bác nên chia sẽ về việc quan trọng nhất là bán hàng, ra hàng, mở bán dự án nào, doanh thu mạnh ko, cháy hàng theo kiểu vimhome ko, cụ thể vào cho ae nhờ, chỉ cần vậy các con giời lại đua ce hết thôi, ko cần nhắn nhiều, đao to búa lớn hô hào làm j, cảm ơn

Lãi suất ở VN vẫn giảm để hỗ trợ doanh nghiệp nhé. Siết tín dụng đối với DN yếu kém. Những DN tốt thì NH còn phải xin họ vay kìa.

Giá sao 30tr đc bác. Bèo nhất 70tr nhé

1 Likes

NÓNG: CHUYỆN THẬT NHƯ ĐÙA
Sản phẩm dự án không có mà bán, xếp hàng từ 6h sáng mua nhà như mua trà sữa. Cổ phiếu BĐS trên sàn bán tháo bất chấp.
Gian gian díu díu mập mờ. Dài hạn giá này đầu tư quá tốt

1 Likes

Viết tiếng Việt khó khăn quá bác ạ, nên là ở những chỗ ls tăng mạnh trên thế giới hiện nay giá nhà vẫn đang tăng theo chứ đừng nói môi trường hiện tại ở VN :v

1 Likes