DIG hành trình đến 500k không còn xa!

mấy ngày nay có bán đâu còn nguyên ,nhưng xuống thế này phải bán thôi ,lai rai bán còn lâu à .Ai chịu ngồi yên mất tiền đâu

không tự nhiên 1 phiên khớp 8-9 triệu CP ah

Ai mua giai đoạn này, chắc mấy nhỏ lẻ

toàn ông nghe lão hô hl bán hết rồi đáy đấy ,rồi lao vào ,ông tưởng nhỏ lẻ ko co tiền để mua kl lớn đó à.

đi mót tin trên báo đài thì khó chính xác lắm. KK, ông nào bán thì bán, bán khắc có người mua. Có phải tận thế éo đâu mà phải xoắn, chỉnh tới tầm này rồi chỉnh thêm 10 giá nữa vẫn chả xi nhê gì.

Ko mua thỏa thuận lại mà đi năn nỉ nó ko bán :joy: , lúc hồi lên lại nó cũng bán ah , mục tiêu của Him Lam là thoái hết nên mong nó bán hết càng sớm càng tốt , chứ bảo nó đừng bán giờ quá muộn rồi .

mót tin trên báo còn đỡ chứ có lão bịa ra tin hl bán hết rồi ,mà vẫn có người tung hô cho dc ,người ta góp ý cho tỉnh ra lại xù lông lên

người cầm cổ tất nhiên hô để có người vào mua đó là lẽ thường tình, tỷ dụ có ông định giá DIG 20k ông ko mua nhưng có những người khác định giá khác thì họ lại mua. Đó là đánh giá của họ, nói thật chứ hô mà có người vào mua là uy tín. Chứ như ai đó gào khản cổ có c hó nào nó theo đâu. Tiền có thể mất nhưng “tín” có tiền tấn cũng chả mua nổi đâu. KK.

Bạn nói quá đúng, một ngày 24 tiếng bạn bỏ 20 tiếng để đi khuyên can mọi người, sao ae đéo ai chịu hiểu tấm lòng cao cả lương thiện thuần khiết của bạn nhỉ, bạn đúng là thiên thần, tôi tin bạn, mãi đỉnh

có thể nó chỉ ngừng vài phiên hy vọng hồi lên dc tí thêm dc giá ,nhưng thấy index lao như này chẳng cty nào chịu ngồi yên mất tiền đâu ,và ko bao giờ nó xả dc 15tr co trong 1 phiên , nó sẽ vừa kéo vừa xả cho mn bu vào tưởng có lực bắt đáy .và thế là lại 1 thế hệ đu đình ,11h thấy có lực call mg ,nhìn dòng lênh bán kiểu này 2h chiều có vẻ căng ,mà ngay cả phiên hôm nay có hồi xanh thì nó lại căm đầu vài phiên liên tiếp ,giờ chỉ đảo hàng là sớm về bờ.

khuyên nhủ j đâu diễn đàn chung tôi nói vậy ai tham khảo thì tùy thôi.

ông nói như thánh tướng phím cho ace 1 mã về bờ cái xem có ai theo không? Mất công đi cảnh tỉnh người khác làm chi. Tự đi lo tk cho chính mình đi.

đang ôm tiền chứ ko vào con nào ,để index nó về 1200 đi ngang ổn định thật lâu mới vào

Tổ HL bán, Tổ XYZ nào đó mua, thì nó cũng hiện ra mấy trăm k bán RÒNG nhé.

toàn nick ảo mới lập được tý time như thánh. Anh thánh hóa thánh lên zời đi nhá. KK.

tôi chả phím mã nào mất công ,tôi nói rồi tt đang down thoát cầm tiền ,ổn định vào lại có j là sai

Thế thì tạo pic mới mà khuyên. Bán cắt lỗ DIG xong vào đây Chim lại. ĐBRR :smiley:

Ôi bạn ơi, bạn phải được đề cử chương trình “việc tử tế” của vtv mới xứng đáng, bỏ biết bao thời gian để khai sáng cộng đồng bị mù quáng cơ mà

1 Likes

4x-3x-2x-1x cài số lùi

cầm tiền rồi thì mời ông lượn hộ cái. Đợi về 1xxx mà mua, vào đây lo lắng cho ai. kk. Như kiểu mình người tốt. Cảm ơn người tốt vào nhắc nhở anh em cash is king nhá. há há.