DIG hành trình đến 500k không còn xa!

nếu ko quan tâm thì đừng rep comment của tôi làm j để nó thông báo tôi lại phải trình bày ,rồi vài thằng ko hiểu lại xù lông lên

vậy hôm tt và bds xanh nó lại đỏ và sàn là vì sao nhỉ ,đừng nói là ko có nhé ,a hi hi

1 Likes

Bìm bịp còn hung hãn thì chưa có đáy cóc cần phân tích gì nhiều.

có vào ăn cơm cùng chủ tịch ko ?

đây đúng là biểu hiện của thành phần sỹ , bệnh sĩ chết trc bệnh tim ko sai tí nào

Tôi tin bạn mà, Dig phải về 1x, trước giờ tôi tưởng người tốt chỉ có trên tóp tóp thôi, ko ngờ F247 còn nhiều tốt quá, đội ơn bạn

A truyền đạt kiến thức lúc nào cũng văn minh em thấy chưa , học hành nó phải khác chứ em ,dù sao A cũng thông cảm cho em

Còn loe nhoe cái mồm còn phải đánh dấu bài nhiều.

Lên bao đồng “lo” cho thiên hạ tháng đc 5tr ko e? 5tr ấy đủ nuôi bố mẹ 3 bữa ăn hàng ngày ko?

Cũng vì cp xuống tí mà đầu óc loạn hết cả lên ,rõ tôi nghiệp , A nói có khi em đi 1 khoá chùa Ba Vàng xem sao ,biết đâu lên giác ngộ về làm mấy cây ce , cười đau ruột

Mịa, giờ nghỉ trưa mà chim lợn hót lắm thế…

Nếu đúng thế thật thì DIC Corp quá thất bại khi có một thằng nhân biên tư cách rẻ rách như m

2 Likes

Người ta đầu tư cp phải chịu dc đắng cay ngọt bùi chứ ,thầy Huấn nói never sai , em tiền có thể vay bạn gái hoặc bố vợ để chơi cp ,nhưng nhất định ko dc đánh mất mình , phải thật tịnh tâm em nhé ,cố lên có A và gia đinh ở bên

HL bán đến giờ còn dưới 10tr thôi. Bạn xem thống kê đấy là tổ chức mua bán “ròng” nên ko nắm rõ là họ mua bán bn đâu. Bạn hiểu chữ “ròng” là như nào chưa?
Nghe tin nội bộ là HL còn ít thôi. Có thể họ cũng ko bán nữa, họ chờ giá lên 1xx rồi bán cũng ko muộn.

2 Likes

làm đối tác cho dig , người mà chỉ nhăm nhăm đanh giá thế ko ổn rồi

VPS căng margin bác ạ. Bank siết tín dụng vào BĐS nên cổ BĐS cũng vây

Đúng là nhà giàu luôn biết cách tiêu tiền bác nhỉ?

Bán đủ giải quyết công việc còn cụ để đấy cuối năm lại x2 x3 giá này

1 Likes

Tin vui nhất trong ngày.

Gặp một cô gái lạ hoắc thích còn cưới. DIG cũng như vậy đối với mình trên TTCK… Mua DIG vì thích hơn mã CP khác, đơn giản vậy thôi.

Xuống nữa đi mai làm 10.000!

7 Likes

cái j cũng biết ,tài thật