DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chưa bao giờ kiếm tiền dễ đến thế, sáng âm gần trăm củ chiều còn âm mấy chục :frowning:

Nay tím thât, vol 14 tr, đợi tin hl bán hết , tối nay ra thì đẹp

với lực bán như này, Him Lam nếu còn giỏi lắm 2 triệu, khả năng cao hết rồi… sáng mai cầu mạnh mua lên là tạm biết anh Xoài. DIG CEO trở về bản ngã, ce rụng mũ cối :smiley:

4 Likes

Còn nguyên hàng, lại mua thêm đc gia km, tiếc gì vài tim

1 Likes

Bác đổi cái avatar cho sáng. Mới ce nỗi😅

3 Likes

Mất cmn cảm xúc do lau sàn nhiều quá. :grinning:

1 Likes

nay khớp 14 triệu cổ thì himlam bán cũng có người cân hết. cần thay máu cổ đông lâu dài thì cổ mới lên bền vững dc

1 Likes

Mai CE phát nữa e thề đổi Ava ạ.

3 Likes

Ae cầm DIG chú ý sốc lại tinh thần, yên tâm đầu tư nắm giữ cùng doanh nghiệp.

Tất cả những kẻ sáng nhổ chiều liếm thì kết cục chúng nó không bao giờ có thành quả to lớn. Hiện nay DIG đang sở hữu nhiều dự án lớn, kỳ vọng cao, trước những tin đồn bắt bớ, siết tín dụng, cổ đông lớn thoái vốn thì gần như những người đã đồng hành cùng DIG từ trước đến nay đều đã nếm đủ cả.

Vậy tôi có mấy lời này:

1. Các cổ đông chung tay cùng ban lãnh đạo đỡ giá cùng nhà chủ tịch trước lần xả cuối cùng của Him Lam và bè lũ.
  2. Tập trung kiếm thêm tiền để đồng hành cùng doanh nghiệp, mua pht trong thời gian tới.
  3. Đoàn kết cùng nhau xây dựng cộng đồng DIG bền vững, kiên cường.

Sau lưng là bùn lầy, phía trước là mặt trời. Bởi thập kỷ ô tô, khan hiếm đất ven và thời kỳ tiền rẻ, quyết chiến tới hơi thở cuối cùng.

Cổ đất là vua
Thiên thời là bất biến!

12 Likes

Vậy tối nay lựa ảnh đi nha

2 Likes

Bác @Thudao đang type anh em chuẩn bị đón nhận tiếp quả “Hịch tướng sĩ” nhé!

Đợt vừa rồi nhiều tin xấu ra. Chim lợn bay rợp trời, ng từng là dũng sĩ diệt chim lợn lại biến thành chim lợn :rofl::rofl:. Anh em nên nhớ CP MỚI BẮT ĐẦU BƠM TIỀN :wink:

Qua trận vừa rồi mới thấy Dig quá khỏe. Him lam bán như phá mả thế mà cũng giảm ngang các mã khác

1 Likes

Nay chỉ là phiên mọi người nghĩ sẽ ra tin tốt thôi, thông tin từ cuộc họp của các bác thì gần như không có leak đâu. Nếu tin ra tốt thì sẽ thật sự bùng nổ, dù sao thì dịch bệnh và chiến tranh thị trường không sập, không thể nào các bác để chiến dịch nâng hạng thị trường làm sập được

Thực sự mình mua hết tiền rồi, giờ muốn mua được phải margin nhưng mình quyết ko margin vì khi giảm mình ko muốn bán nó tự call margin gây tâm lý xấu. giờ Chưa bán là chưa lỗ tất cả chỉ là tạm thời, quyết theo đến cùng coi như mua miếng đất để đấy cho con

3 Likes

Anh em hạn chế MG, thị trường chung còn nhiều bất định, quản trị tk thật tốt, tốt nhất đừng đụng vào MG

6 Likes

tt luôn dự đoán theo và phản ảnh trước tin đấy bác

Ý gì đây.?.

2 Likes

Bác Pao đi đâu cả ngày làm ae chiến đấu với CL cứ thấy thiêu thiếu…

1 Likes

nói ngu quá em gái, ng ta chửi cho là đúng rồi.