DIG hành trình đến 500k không còn xa!

em gái nếu lỡ có thua lỗ rồi thì nên tìm việc gì làm mà kiếm tiền tiếp đi. chứ ko sống được trong chứng trường nhiễu nhương này đâu. Tiền có thể mất nhưng tương lai vẫn còn dài, U mê lâu là đi đầu vào đất sớm đấy. LL KK

Có giá 3 cái Nịt buộc tiền 500k, vào mà ủn.

1 Likes

Hầy bác này.Gì mà nặng lời thế

Sắp tới hồi rồi thì đem mà bán đi nhé!

có hội đang bắn chim bên Quy Chầu có sang góp vui cùng không em?

Thương em!!!

em chỉ thích đi ăn thôi

Mong là như vậy :v

1 Likes

bọn anh bắt bắn xong rồi cho lên giàn nhắm luôn đó. Thêm hũ rượu nữa là thơm ngon kk.

Cứ phiên nào cũng hô, trúng 1 phiên nà thành chiên za số 01 ngay.kk

bảo thèm nhậu anh rủ lại ko đi thế là thế méo nào? Sáng chê thơm như shit chiều lại quay ra khen thối như nước hoa. Người 2 mặt như em sớm về với bày đàn đi ko thấy là tụi ăn vặt hết đấy.

Em cũng bị vậy đây bác, br nói hết room DIG rồi, mấy nay nhặt dép bằng tiền thịt ko

1 Likes

A cứ trêu e ,e đang cố cuối tuần dc giá bán lên con I10 chạy grap cho mát ,chứ mua này nắng nôi quá Anh ạ .

Room này vui và lạc quan nhất sàn ck. Chia đôi tk rồi, nhưng dc phiên xanh thì vui như hội, khéo lại bull giả phát nữa lại méo mặt hí hí

1 Likes

Dig ko phải cp để dùng ptkt đâu e ơi

1 Likes

Em ơi đến giờ bác sĩ gọi vào uống thuốc rồi kìa. Tối đừng hô xung phong nữa nhé.

Cắm nó lá cờ đi trời ạ cái thể loại lười gõ chữ nghĩa tiếp chuyện làm gì.

Em nhảy ra nhẩy vào nhấp nhổm có mệt ko em :v cứ nằm im thì kiểu gì cũng đỡ mệt hơn

Thấy mệt thay cho em ấy =))

1 Likes

E nó hành nghề phải nhiều tư thế bác à :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth: