DIG hành trình đến 500k không còn xa!

• Đi ô tô quen đến khi thua chuyển sang xe máy ko quen lại nhảy lầu đó.

(post deleted by author)

Kkk ngta lỗ chim lợn, ông lời ít cũng chim lợn kkk

1 Likes

Chia sẻ với anh, em một điều như sau:

1 Likes

mốt nó xuống 30 thì ông lại chim lợn tập 2

1 Likes

Cứ mong cho nó lình xình chán đi, phi lên ngay thì lại dễ quá béo T+. Đầu tư dài hạn mình là người có thời gian mà.

2 Likes

Thôi bác ơi.để pic yên ả 1 ngày đi đc ko.nó đã lặn rồi còn triệu hồi nó lên.lúc nó lên lại đuổi nó đi nó có chịu đi đâu.ae tốt nhất nên thay nhau gắn cờ CL.pic loãng quá f0 vào đọc toàn thấy chửi nhau thì pic lập nên đâu còn ý nghĩa j nữa

5 Likes

@TomCruise

chim lợn nó phải có phong cách của chim lợn, chứ như thằng susuvt kia chán bỏ mịa

1 Likes

Hôm nay tổ chức bán khoảng 7,4 triệu cổ, vậy tính ra Himlam còn khoảng 6 triệu. Triển khách.

1 Likes

Him Lam hết vẹo rồi, cho bán thoải mái, thị trường uptrend thì nó đảo hàng cũng chết tiền phí và mất ăn thôi. Thằng Pyn trước bán CEO nhảy mã khác cũng lòi ruột chứ đùa.

2 Likes

Hl nó vớ đc miếng bánh cũng tiềm năng, nên nó mới nhả dig. May quá, vì mấy miếng đất cả thôi.

em tính đến hết hôm nay HimLam còn khoảng 6 7tr , anh em lai chuẩn bị ngủ dậy và nhìn tím lịm

em là phong cách lắm rồi đấy còn chê ,ko có em pic ko dc rộn thế này đâu .

Cac A bảo chịu khó dậy sớm tí kiếm dc mấy giá tội j , dậy sớm để thành công mà A

Vãi nồi hành văn của con cúc cù cu này nghe ghê vãi , tao cứ liên tưởng nó là bọn thông đýt nháo :worried:

1 Likes

nói xấu à ,giận đó nhoa ,quỷ xứ hà :slight_smile:

Khai thật đi ngáo như này lâu chưa :worried: lật mặt tập mấy rồi

Himlam còn 7,8 triệu. Mà himlam đã đủ tiền rồi. Nên sẽ ko bán nữa. Bán đủ rồi, còn lại ít giữ làm kỉ niệm. :wink:

Còn khoảng 10tr, sẽ thoái hết,ae cứ bình tĩnh, ko hô hào

2 Likes