DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Còn đúng 7,857,677 triệu

2 Likes

Nếu mà ngon thực sự thì các tổ chức thi nhau vào đớp và Hãm lờ nó không thoái

Bác này chửi khoẻ thật.bác chửi còn khoẻ hơn e trước kia.haha giờ CL toàn nick mới nhưng có khi vẫn là những thằng cũ thôi.chửi chúng nhiều càng thêm bực.chặn hết chúng nó cho đỡ rác mắt đi bác ak

1 Likes

nó thấy không được ngon nên mới sút đó, 125 nó vẫn sút kìa. không ngờ đám cổ đông vào ủn giá lên cho nó xả. tiền của các ông thua lỗ vào tay Himlam hết rồi

Các bố cứ sợ cty phá sản bán cty rẻ mạt ném vàng như ném sỏi. Để tay to họ đã giàu lại càng hơn. Đúng là nghèo mãi nó quen rồi k muốn giàu thì phải.

9 Likes

Hôm nay mấy thằng óc lợn đầu bò ko thấy sủa nữa. Chắc là bọn nó lên tàu. Xong vào hang nằm hết rồi

Dcm cái thằng ml đấy nó chém gió, thấy lên thì nói vuốt đuôi… loại giẻ rách đấy có cak tiền mà 30k cp. 300 cổ còn đéo có tiền mà. Tôi thề v ae luôn

1 Likes

Chúc mừng anh em bắt đáy DIG ngày hôm nay, các anh em đã giúp chúng tôi có cái bô để up

Óc mày đúng toàn cức!

Các bố xây dựng dự án làm đẹp cho đời, ghóp phần xây dựng phát triển đất nước.

Hạ tầng đồng bộ, cây xanh sạch đẹp, đường thông hè thoáng, tiện ích dồi dào,…

Thế nào là bất động sản đầu cơ hả thằng NGU ?

Mày ngu quá!

Bố ban phước trả lời mày 1 lần thằng ngu ạ

hình ảnh

7 Likes

Bác 10 điểm, khai sáng cho mấy thằng óc này :))

Siêu cổ phiếu DIG bán nhà mà múc.

Bác ko múc thì kệ người ta múc. Bác lên đây nói thì để giải quyết vấn đề gì

Khả năng cut lỗ lên đây nói nhảm như thằng điên

Mặt đen da nám Đần Vkl nhưng cố tỏ Thoòng mình mới chịu cơ :disappointed:

1 Likes

Toàn bọn lợn chưa có hàng or muốn múc gía ngon lên gào phím cắn cả ngày lẫn đêm,kaka

Tao đọc mày là hôm qua mày con chửi ngược cả A7 mà giờ all in DIG rồi à, sao lại thế? loại này chim lợn ác liệt hơn cả tao kkk

Bác này mới xuất hiện, chắc mới cắt lỗ hiện giờ đang cay cú A7 và ae.

2 Likes

Khả năng cao là cut lỗ rồi. Lên nói lung tung quá

Mày ko phải thách tao bán 1 căn đầu t4 rồi múc rồi nhé vẫn còn tiền múc tiếp.Chim lơn mạnh lên.

1 Likes

À ra vậy bác đu đỉnh cao nhất sao. Tại mình chứ sao lại đi trách ngta. Kêu cổ rác thì thôi bỏ qua, đu vào lại cắt lỗ tiếp đấy.