DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ko bán nhà múc giàu thế đéo nào đc

Cẩn thận không con cháu sau này nó lại trách

Chim lợn mỗi ngày đổi 1 nic thì phải.

2 Likes

Đăng làm gì tao làm giàu phải báo cáo mày chắc.

Phải bảo ae nhảy xuống chứ, chứ tôi nghe lũ kia ôm là giờ lõm 20 điểm rồi, ngu gì mà ôm tiếp. Toàn đệ tử A7 phán vĩ mô như thánh mà cổ phiếu tụt như tụt quần kkk

Bác nói vậy là ko hiểu gì về Dig rồi. Ko cưỡi được siêu cổ đâu. Đành chấp nhận thôi

Thì giảm đến tầm này rồi bác còn kêu ngta cắt gì nữa. Xuống rồi thì thôi đổi tên là DIGcophieurac, sau lên tàu lại DiGsieucophieu nhỉ?

Ai vậy bác?

Sáng nay vừa chửi 1 con cl đấy xong vẫn xin A e trên này mãi mới tha cho, tối lòi ra còn lợn này

Vui thôi ae, cl đa phần là cắt lỗ mà. Đợi mua rẻ, ai rảnh hơi đâu đi cl rồi bị chửi.

ko cắt để chúng mày đạp tiếp à, về 2x 3x mua lại mới về bờ sớm tầm này càng ôm càng lõm

thằng này khinh thường anh em có ít vốn ôm DIG này, loại khinh người như mày quá mất dạy rồi

Tại những người như bác ấy nên cp nó mới giảm, bọn e đỡ mãi k đc, toàn ông khôn thôi. Đảo ngũ lại đi giảng đạo lý? Nghe hài lắm

Him Lam nó còn đạp thì còn xuống, hơi đâu ôm cho chúng nó đạp tiếp

Mai cắt đi nhé cho nó đỏ phát a e còn mua nhớ ato

Nói nó làm gì ?

Loại này ko cảm hoá được đâu bạn ạ

Nó tỏ ra nguy hiểm thôi! Thực ra chẳng có vẹo éo gì cả.

Có lập luận được gì đâu chỉ cãi cùn và ngậm cức phun cây cảnh thôi kkkk

Thế ai cũng nghĩ thế bỏ chạy nên nó mới giảm. Yên tâm đi, xuống thế nào lên thế đó. Ngu si, lì như e khéo sau này lại ngon.

Gọi mod vào khóa mõm chim lợn lại.

Khóa tao thì khác gì diễn đàn này diễn đàn một chiều để chúng mày lừa người à.

Himlam sắp hết rồi bác. Hôm nay phải bắt đáy rồi. Mai làm gì còn giá rẻ mà mua. Bác cập Nhật tin tức chậm quá. Thản nào ko cưỡi được siêu cổ. Himlam công vài triệu cổ thôi. Nhỏ lẻ nó đớp tý là hết