DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Lấy của anh chiếc wave tàu trả anh chiếc xe đạp nè cu

Nhìn cái mặt nó đần thế kia đầu tư gì

đúng là ở đời có nhiều đứa vì đồng tiền mà nó mất hết cả danh dự luôn á bác :smiley:

Bác ý có tuổi rồi. Cũng đu đỉnh. Sợ quá cắt lỗ. Nhưng cầm tiền nhẽ ra hoảng loạn hôm nay là phải bắt vào rồi. Đáy ko bắt. Đi đỉnh phomo chỉ có đi

Nick ảo thôi!

Chim lợn được vài hôm lại tạo nick mới thôi

1 Likes

Sợ himlam còn nhiều thôi. Còn vài triệu cổ thì c chỉ đợi nó xả tiếp để múc giá sale

Giọng bác này ko phải chim lợn đâu. Thật thà. Đi đầu tư. Nhưng ko biết cách. Nên nó khổ vậy đấy bác

Già mà mới vào thì chết là chắc rồi, ko có phương pháp thế nhưng mà đi chim lợn thì ko phải gà rồi chắc cắt đau quá cay nên chim, tóm lại tiểu nhân

Nhiều bác non kinh nghiệm. Nên bị chết trước cánh cửa thiên đường. Cũng tội. Những người trên này là những người còn sống sót sau đợt vừa rồi. Nhiều bác cắt đúng bệnh lắm

1 Likes

cũng đáng thương nữa các bác ạ

Ôi các ô nghĩ là mấy con chim lợn ở pic này nó mua dig á, sao các ô ngây thơ vậy, tôi chỉ tương tác bọn ấy bằng cờ cho nhanh, chỗ này là chỗ ae mình chia sẻ về dig, e xin các bác đừng nói chuyện với chúng nó nữa

1 Likes

Vấn đề là sai nhưng ko học hỏi TA ko biết FA cũng ko biết, tâm lý kém đòi làm giàu …mơ mộng quá

Chim có nhiều loại chim. Bác này vào đây như bị đi lạc. Gặp ae nào cũng bị chửi. Sợ quá rồi

Nói chung mình thấy nhiều ô môi giới chả biết gì cũng gọi điện cho vào zoom xin tư vấn lúc mình hỏi lại tịt ko phân tích đc,nói chung kém

Nhưng hôm nay vắng bóng bọn đầu bò óc lợn thật. Tôi mới lập nick. Mọi hôm vào xem.ko tương tác. Có bác úp bô. Mua giá 73 đâu rồi nhỉ

Cắt rồi

Bác upbo tưởng khôn hoen ae. Bắt đáy cũng tèo rồi. Tôi biết bác a7 từ tháng 10 năm ngoái. Mua Dig giá 32. Giờ vẫn còn

1 Likes

Upbo tuổi, mua 73 cắt lỗ 71.:sweat_smile:

Nó đoán sai thì nó trốn, đoán đúng nó hiện hồn lên. Tỉ lệ 50/50 có cái gì đâu mà ca ngợi nó?

1 Likes

Các oan hồn cắt sàn sáng nay cứ gào thét đê kkk