DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đó là cách hay.có tri thức.

Phát này lại bị upbo phát nữa thì đúng máchài của manchester.

1 Likes

Tôi nhỏ lẻ thôi nhưng nếu nhận diện được sự hiện diện của dòng tiền lớn ở vùng giá hấp dẫn thì vào đồng hành cùng các a lớn thôi bác, nói thật mình cỏn con không dám nói cứng được.

1 Likes

Múc xong lại sang đây hô hào để ae múc kéo lên vài phiên cho nó úp bô. Loại tư cách tró gặm ko chấp nhận đc.

:joy: Thôiii, lần này em hy vọng ông ý đúng. Đm, chứ sai đến lần thứ 3 thì còn mặt mũi j lữa :))

Nó ko biết nhục đâu, có sai đến lần thứ 1 nghìn cũng vẫn thế.

2 Likes

Như A7 nói “Ăn tiền của vĩ mô, của chính sách bơm tiền, của sự phát triển doanh nghiệp” đằng này chỉ nhăm nhăm úp bô ăn tiền của nhau. Loại tư duy khốn nạn cũng có bọn tung hô đc…

2 Likes

1-2 phiên nữa là nhà Him Lam bán còn DIG. Chúc cả nhà mình xanh tím đến cuối quý 2 nhé!

6 Likes

Hóng ít mới là tốt mà. Hi

1 Likes

Kệ đi bác ơi, thị trường phải có nhiều trường phái thì mới có lên xuống chứ. Ai thấy phương pháp nào phù hợp thì theo. Họ mua ăn 5,10% thì họ phải mặc cả kỳ kèo, trả giá thách giá nói xấu đủ kiểu sao cho mua đc rẻ nhất. Cl cũng tốt, vì cl doạ đc kẻ yếu đu bám.

3 Likes

Thấy @Dao_Ngoc còn bản lĩnh hơn nhiều t đàn ô đó. :laughing:

2 Likes

Em mặc cả quần và váy. Chứ không như những thằng đàn ống chỉ thích mặc váy anh ơi =))

10 Likes

Nó lại còn lập topic tự coi mình là lãnh tụ của tư duy đó mới ghê. Riêng thằng Upbo lập pic nào tôi vào phá pic đấy. Thề!

3 Likes

Ae nhìn @Dao_Ngoc mà học hỏi nhé. Đừng như t @tai nguyen. :tired_face:

Nhìn @Dao_Ngoc thì ok rồi, bác nhắc chi thằng hãm tài.

3 Likes

Him lam là tội đồ làm cho giá cổ phiếu DIG lao dốc nhanh hơn bình thường ,nhưng giờ đây nhà đầu tư nắm giữ cổ phiếu DIG có thể thở phào giảm bớt áp lực bán không nể cổ đông nhỏ lẻ những người đã góp phần giúp cho cổ phiếu DIG có được những mức giá cao trước đó để HIM LAM bán chốt lãi .

2 Likes

DIG ổn rồi. Like!

1 Likes

3 Likes

Nợ xấu tăng chỉ cần thổi bđs là tan bớt đám mây nợ xấu ngay. Kk

1 Likes

Dic solar City Vũng Tàu cho ae tham khảo!

3 Likes